PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Sims 3 ภาคเสริมนี้คล้ายๆ DLC ปะครับ ?

effkup01
14th September 2014, 11:43
ผมอยากทราบวิธีการเอามา เล่นกับภาคหลักอะครับ ต้องทำไงบ้าง หรือแค่โหลดมามันก็เข้าภาคหลักเลย !!?

เป็นของแท้ใน Origins นะครับ

.....ขอบคุณครับ.....

PonDox
14th September 2014, 11:55
ใช่ครับ โหลดมา ติดตั้ง เล่นเลย หลายภาคเสริม หรือหลายไอดี Origin โหลดมารวมกัน ก็เล่นด้วยกันได้ กดเข้าภาคใหนใหนก็ได้ครับ มันจะรวมทั้งหมดที่เคยโหลดมา

effkup01
14th September 2014, 11:57
ใช่ครับ โหลดมา ติดตั้ง เล่นเลย หลายภาคเสริม หรือหลายไอดี Origin โหลดมารวมกัน ก็เล่นด้วยกันได้ กดเข้าภาคใหนใหนก็ได้ครับ มันจะรวมทั้งหมดที่เคยโหลดมา

กระจ่างเลยครับ
ขอบคุณมากคาาบ