PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลด 7 day to die เถื่อนมาเชื่อมกับ steam ยังไงครับ

tawan559
15th September 2014, 11:22
คือผมไม่ได้เล่นเกมมานานเห็นเกม 7 day to die น่าเล่นมากเลยไปโหลดของเถื่อนมาแต่เข้าเกมไปมันให้ล็อคอินอ่ะครับเล่นไม่ได้

ผมลองแอดเกมเข้า Library ใน steam มันก็เป็นแค่ Shortcut เข้าเกมไปมันก็บอกให้ล็อคอินอยู่อีก

งงมากครับใครพอทราบว่ามันต้องทำยังไงถึงจะเล่นได้มั้ยครับ

lazy
15th September 2014, 11:59
เกมเถื่อนทุกเกมมันเชื่อมกับ steam ไม่ได้อยู่แล้วครับ
ส่วนเกม 7 day แครกรึยังครับ ถ้าแครกแล้ว มันจะไม่มีให้ login ตอนเข้าเกม

tawan559
15th September 2014, 12:32
ผมไปโหลดจากเวปบิดมาชื่อไฟล์มันบอกแครกแล้วอ่ะครับ

7 Days To Die Alpha 9.0 Steam Edition Cracked

หรือพอมีลิ้งโหลดของไทยมั่งมั้ยครับ

ล่าสุดผมโหลดจากอันนี้มาน่าจะเป็นเวอร์ใหม่

http://kickass.to/3dmgame-7-days-to-die-alpha-9-3-steam-edition-cracked-3dm-t9558719.html

มันขึ้นหน้าให้ล็อคอินเหมือนเดิมเลย เมื่อก่อนผมเคยโหลดมาเล่นนะตอนเกมมันมาแรก ๆ ก็เล่นได้แต่นานมากละแล้วก็ลบอันเก่าทิ้งไปแล้ว

ไม่รู้เกี่ยวกันป่าว จนปัญญา สงสัยต้องลองลง window ใหม่

-------------------------------------------------------------------------------------

ok ล่าสุดเล่นได้ละครับเป็นเพราะ anti virus มันไปลบแคร็กตอนลงนี่เอง