PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับการล็อครหัสคอมพิวเตอร์

vasili
17th September 2014, 15:44
ท่านใดมีวิธี หรือ โปรแกรม ที่ล็อคคอมพิวเตอร์บ้างครับ แล้วรหัสเปลี่ยนเองอัตโนมัติทุกๆ 1 ชั่วโมงหรือวัน บ้างครับ แนะนำหน่อย :confused:

sassayaguy
5th October 2014, 00:43
ถ้าเปลี่ยนเองแล้วเจ้าของจะเข้าได้ไหมเนี้ย -*- เราว่าไม่มีหรอกโปรแกรมอะเขาคงไม่ทำกันเพื่อความปลอดภัย
คิดว่าต้องเขียน code เองจะดีกว่านะ อย่า batch file ให้มันรันทุกครั้งที่เปิดเครื่อง แล้วก็สั่งเปลี่ยนพาส ตาม list ที่เราสร้างไว้ แล้วส่งเมลเตือนให้เรา
เป็นไงดูดีไหม -0- ว่าแต่เราเองกะเขียนไม่เป็นอะนะ