PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องการย้ายเซฟ Pokemon black and white ครับ

Phornkrit
28th September 2011, 19:20
คืออย่างนี้ครับคือเมื่อก่อนผมเล่น Pokemon white english patch V2 ใน No gba อยู่อ่ะครับแต่ตอนนี้มีแพทใหม่คือ Pokemon white english patch V7
คือผมอยากจะย้ายเซฟอะครับ จากPatch English V2 ไป Patch English V7 จะต้องทำไงอ่ะครับ เพราะPatchเก่า ผมเล่นไปไกลแล้วด้วยอ่ะครับ ไม่อยากเริ่มใหม่ต้องทำไง ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ป.ล. เพราะไอแพทVertion 2 เล่นไปอยู่ดีๆมันก็เป็นญี่ปุ่นทั้งเกมเลยปกติเป็นบางส่วน