PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ดูยี่ห่อการ์ดจอยังไงครับ

kimasd555
18th September 2014, 20:24
ดูยี่ห่อการ์ดจอยังไงครับ เวลาดูยี่ห่อในเน็ตไม่เข้าใจว่าเค้าดูยังไง อันไหนดีอันไหนไม่ดี อันไหนคุ้ม อันนี้ดีกว่าอันที่ใช้อยู่ หรือว่าดูราคาอย่างเดียวครับ รบกวนด้วยครับ

sassayaguy
5th October 2014, 00:36
-*- ยี่ห้อการ์ดจอ ก็มี AMD กะ NVIDIA ละมั่งใช่ไหมที่พูดถึง สองค่ายนี้เราว่ามันก็โอทั้งสองอันหละแต่เราแอบเชียร์ NVIDIA -0- ส่วนอันไหนดีไม่ดีก็ลองก็อปชื่อมันแล้ว หาใน google ดู เพื่อเทียบประสิทธิภาพกะรุ่นอื่นเอา ส่วนคุ้มไหมนี่อยู่ที่เงินเราละ