PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือครับ เกมส์ฺ PLANET EXPLORERS

godoffog
18th September 2014, 20:24
ผมได้ลองโหลดตัวเกมส์มาจากหนึ่งในผู้ใจดีที่ได้ลงไว้ให้โหลด โหลดได้ตามปกตินะครับ ลงได้เล่นได้ แต่พอเล่นแล้วเจอปัญหาอย่างใหญ่เลยอ่ะครับ คือ เล่นแบบเนื้อเรื่องใช้ไหมครับ เท่าที่ผมได้ลองไปดูในคลิปรีวิวแล้ว มันจะโผล่ขึ้นมาให้เรายืนอยู่ข้างๆยานอะไรซักอย่างที่เสียหายใช้ไหมครับ แต่ของผมไม่เจอครับ ได้ลองเดินไปทั่วๆแล้ว ไปเจอกับกลุ่มคนอีกกลุ่มหนึ่งแล้วด้วย แต่บริเวณกลุ่มคนนั้นก็ไม่มียานเหมือนกัน มีแต่เครื่องมือซ่อมของกับที่อยู่ข้างๆกัน และที่สำคัญที่สุด ไม่มี มอนสเตอร์เลยแม้แต่ตัวเดียวอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหรอครับ ต้องแก้ไขยังไงช่วยที่ครับ และผมได้ลองโหลดมาจากคนอื่นๆด้วยเหมือนกัน แต่ยังไงก็ได้ผลเหมือนเดิมอยู่ดี ผมก็ไม่เป็นทางด้านคอมซะด้วย จึงขอความช่วยเหลือด้วยครับ