PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รู้ว่าผิดกฏ แต่ขอหน่อยเหอ

Guardian
22nd September 2014, 00:44
สั้นๆ เสียงดี น่ารัก โอ๊ยยยยยยยยย นึกภาพตอนผมยาวววว

http://www.youtube.com/watch?v=Q-ZzEjTFeok

ยอมโดน ใบ เลยเอ้าา!!

blacklotus55
22nd September 2014, 01:00
หน้าตาก็ดี บุคลิกก็น่ารัก ยิ้มก็สวย ถ้าแต่งทรงหญิง ก็ผมคนหนึ่งละจะถวายหัวจีบ

คือ..........ผมไม่เข้าใจมานานแล้ว ผู้หญิงสวย ๆ หลาย ๆ คนสมัยนี้ ไม่ได้มีปมด้อยอะไร มันจะเป็นทอมกันหาอะไรวะ ไม่เข้าใจ เฮ้ออออออออออออ

ขาก็นวลขาว ยิ่งมองยิ่งน่ารัก มาค้างกับผมคืนนึงมั้ย เดี๋ยวซ่อมให้ทอมกลับเป็นหญิงให้ ด้วย 38 กระบวนท่า "พยามังกรขย่มเตียง" ให้เอามะอ่ะ อิอิ

bunlove123
22nd September 2014, 01:07
ปัตตานี จังหวัดเดียว กับผมเอง ครับ แถมยังเป็น เพื่อนกับเพื่อนของเพื่อน สนิท ผมด้วยน่ะครับ (คือเข้าไม่รู้จักผมนั้นเองฮ่าๆ)

safekung
22nd September 2014, 01:47
ที่ห้องก็เจอผู้หญิงน่ารักขาวเวอร์คนหนึ่งไม่รู้กินอะไรกันขาวจริงๆ เห็นเธอบอกว่ามีแฟนเป็นทอมผมเลยกล้าจะจีบแต่พอเห็นแฟนเธอเท่านั้นแหละอยากจะจีบแฟนของเธอมากกว่า 555 หล่อกว่ากรุอีก

por
24th September 2014, 13:32
สวยไม่สวยหล่อไม่หล่อ เกินครึ่ง อยู่ที่การแต่งหน้าครับ

ส่วนโครตหล่อโครตสวยมาตั่งแต่เกิด น้อยครับ(นี่แหละชีวิตจริง)

และอีกอย่าง คนจะออกทีวี คงโดนแต่งหน้ามาหลายกระบวนท่าแล้วครับ

สวยไม่สวยหน้าตาดีหรือไม่ต้องวัดกันตอนตื่นนอนครับ

ถ้าตื่นนอนหัวยุ่งขี้ตายังติดหน่อยๆหน้ายังไมไ่ด้ล้าง แล้วยังดีอยู่ดี โอเคครับ หน้าตาดีจริง

ส่วนตัวผมเพื่อนผู้ ญ เยอะครับ ผมเลยพอรู้ว่าตอน ปกติ กับตอน แต่งหน้า นี่มันคนละคนกันชัดๆ - -

แฟนผมก็ 1 ในนั้น แต้งหน้าแต่งตัวกระโปรงสั้นน่ารักๆกระเป๋าสวยๆทำผมดีๆโอ้ เธอคือนางฟ้า

ตอนปกติใส่ขาสั้น JJ เสื้อยืด เดินอยู่ในห้อง.... เอิ่มนางฟ้าผมไปไหน