PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยซื้อTablet/Smart phone ทางออนไลน์ ช่วยหน่อย

Paneons
22nd September 2014, 19:54
ผมสอบถามไปว่า ถ้าผมซื้อ ในกล่องจะมีอุปกรเสริมอะไรบ้าง เช่นสายชาร์จ อแดบเตอร์ หรืออื่นๆ
ทางร้าน(LAZADA)ตอบมาว่า
สินค้ารายการ Asus Fonepad FE170CG 7" (Black) มีประกันศูนย์บริกา 1ปี
สินค้าภายในกล่อง
-1 x Asus Fonepad FE170CG 3GB Black
-1 x User Manual

มันทำให้ผมเข้าใจว่า ผมจะได้แค่ตัวเครื่องกับคู่มือการใช้เท่านั้น พวกสายusb หรืออื่นๆ ไม่มี ผมเข้าใจถูกไหม
ใครเคยซื้อของออนไลน์ช่วยแนะนำที่ครับ ผมไม่เคย