PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องกลุ้มใจแต่ลืมมันไม่ได้ซักทีทำไงดีครับ

donal
25th September 2014, 00:27
แย่ครับ ผมพยายามจะลืมแต่มันก็เข้ามาวนเวียนในหัวผมทุกที มันทำให้อะไรในชีวิตผมแย่ลงหมดเลยครับ
จะทำงานอะไรก็ไม่ได้ มือไม้มันอ่อนแรงไปหมด พอคิดถึงเรื่องนั้น กลุ้มมาก รู้สึกเหมือนตัวหนักๆ หัวมันร้อนๆ
เครียดมากครับ

Emo
25th September 2014, 01:06
ไปหา หมอครับ เชื่อผม.... เรื่องนั้นไม่สำคัญครับไปหาหมอเหอะ อย่าลืมรับ ยาด้วยนะ :o เรื่องเกียวกับอะไร ผมจะรุ้ไหมเนี่ย

TAnwa1219
25th September 2014, 01:16
ยากที่จะแนะนำครับ ผมก็มีเรื่องวุ่นวายในหัวมาตั้งนานแล้ว เล็กบ้างใหญ่บ้าง
คงต้องเรียนรู้ที่จะอยู่กับมัน เรียนรู้ที่จะจัดการแหละครับ