PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเรื่อง crack เวลาโปรแกรมให้ไม่หมดอายุ (ติดปัญหาครับ)

BasicDash
27th September 2014, 02:17
คือผมมีโปรแกรมนึงใช้สำหรับเรียนน่ะครับ แต่มันมีเวลาหมดอายุ

ก็อยากจะลองปรับ ให้มันเป็นแบบ unlimited น่ะครับ ไม่มีวันหมดอายุเลย

เลยลองไปหาวิธีแครก แต่ก็ไม่ค่อยเจอ

ที่เจอใกล้เคียงสุดคือ ใช้โปรแกรม chiw กับ win32dsam น่ะครับ

ขอถามว่า

1.ผมมาถูกทางหรือป่าวครับ?

2.ถ้ามาถูกทาง ตอนผม ใช้ win32dsam เปิดโปรแกรมนั้นขึ้นมา แล้วภาษาเป็นต่างดาวน่ะครับ เลยลองต่อไม่ได้ ต้องแก้ยังไง?

3.ถ้าไม่ถูกทาง ต้องทำยังไงครับ พอจะสอนหรือบอกทริค keyword ให้ศึกษาต่อไหมครับ

---เพิ่มเติม เหมือนคนทำโปรแกรมจะบอกว่า โปรแกรมไม่ได้ป้องกันอะไรมากมาย และช้ basic เขียนครับ

ขอบคุณครับ

(ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่ม จะบอกนะครับ หรือจะช่วยทำโปรแกรมให้หมดเลย บอก)