PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กระทู้ผมหายอีกแล้วครับ

John
30th September 2014, 02:36
ไอ้กระทู้ "รูปรวมมิตรสัตว์โลกน่ารัก" ใน Pic Post อ่ะครับ
อยู่ดีๆก็แว่บซะงั้น ไม่มีการบอกกล่าวตักเตือนอะไรเลย
จะลบก็ไม่ว่า แต่อย่างน้อยบอกกันหน่อยว่าลบทำไม
ความเห็นในกระทู้นั้นก็ไม่ได้ดราม่ารึหยาบคาย แถมไปทางเดียวกันคือสนับสนุนสินค้าลิขสิทธิ์
อาจจะจิกกัดบ้าง แต่จิกกัดเฉพาะคนเล่นเถื่อนที่มีตรรกะวิบัติเท่านั้น

ไม่เห็นเลยว่ามีส่วนไหนเสียหาย รบกวนชี้แจงด้วยครับ ไม่ใช่ครั้งแรกด้วย

damkapee
30th September 2014, 03:04
น่าจะตามกฎบอร์ดมั้ง ปลุกระดมสร้างความทะเลาะเบาะแว้งในสังคม

เพราะของผมก็เคยบินไปแบบไม่มีเหตุผลเหมือนกันทำใจ -.-

manglove
30th September 2014, 04:53
น่าจะตามกฎบอร์ดมั้ง ปลุกระดมสร้างความทะเลาะเบาะแว้งในสังคม

เพราะของผมก็เคยบินไปแบบไม่มีเหตุผลเหมือนกันทำใจ -.-

ถูกต้องครับมีกฎนี้อยู่จริงๆครับ

ปล.ถึง จขกท นะครับ คุณมาโพสเรื่องลิขสิทธิ์ในบอร์ดโหลดเกมส์เถื่อน และบอร์ดรูปแบบนี้ก็จะมีเด็กที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ อยู่มากโดยส่วนตัวแล้วผมเข้าใจ จขกท ว่าสนับสนุนของลิขสิทธิ์มันดีมากๆอยู่แล้วผมก็สนับสนุนของลิขสิทธิ์อยู่บ้าง
ซะส่วนใหญ่ แต่เด็กๆที่ยังไม่บรรลุนิติภาวะ เด็กพวกนี้ไม่ค่อยจะรับฟังความเห็นของผู้อื่นซักเท่าไหล่ และเด็กพวกนี้ก็จะตอบอะไรโดยที่ไม่คิด ประมาณว่าคิดจะตอบก็ตอบ จึงทำให้เกิดการทะเลาะเบาะแว้ง กันเกิดขึ้น เพราะความคิดไม่ตรงกัน
จึงทำให้ไปเข้าตามกฎที่ว่า " ปลุกระดมสร้างความทะเลาะเบาะแว้งในสังคมของบอร์ด " เอาได้ แอดมินเขาเลยลบ ละมั้งครับ

Mcarmy
30th September 2014, 07:10
ผมว่า จขกท. ต้องสร้างเรื่องดังๆ ซักเรื่อง แน่ๆเลย ผมดูจากลักษณะ :hehe
ผมเดา อนาคต เลยนะนี่