PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : guild war 2 deluxe edition ได้อะไรบ้างครับ

earnmn
30th September 2014, 10:55
ผมเพิ่งสั่งซื้อไป แต่เปนตัวธรรมดา แต่ตัวเสริมนี้ที่เพิ่ม 400 กว่าบาทนี่ได้อะไรบ้างครับ แล้วคุ้มไหมครับ

PrinceKira
30th September 2014, 11:43
ตัวเกม

Suit of Legacy Armor (ชุดพิเศษภายในเกม)

Mithril Box (ขยายช่องเก็บของสูงสุดถึง 18 ช่อง)

10 Experience Boosters (เพิ่มค่าประสบการณ์ 50 เปอเซ็นต์ จากการณ์ฆ่ามอนเตอร์)

Summon Mistfire Wolf Elite Skill (สกิลพิเศษในเกมไว้เรียกหมาป่ามาช่วยสู้)

Miniature Rytlock (สัตว์เลี้ยงในเกม)

Golem Banker (ธนาคารฝากของเคลื่อนที่ เรียกที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้จำกัดเวลา 5 หรือ 7 วันนี่ละ)

Chalice of Glory (ปลดล๊อคของรางวัลใน PVP)

Tome of Influence (เพิ่มคะแนนให้กับกิล เพื่อปลดล๊อคคลังกิล หรือ สร้างสัญลักษณ์กิล)

earnmn
30th September 2014, 16:28
ถือว่าคุ้มไหมครับ จะได้จัดเพิ่ม 555 แล้ว มีแค่ ธนาคารใช่ไหมครับที่มีอายุการใช้งาน

ปล.สั่งผ่านเว็บ lixture เขาบอก 5 นาที นี่ แจ้งไป สามชั่วโมง กว่ายังไม่ได้คีย์เลย 5555