PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยน่ะครับ ผมมีงานที่ครูบอกให้แต่งเพลงเกี่ยวกับทรงกระบอก อ่ะครับ

BALLZA
11th July 2011, 18:41
ช่วยแต่งเพลง ที่เกี่ยวกับการหาพื้นที่ทรงกระบอกหน่อยน่ะครับ

เอาเพลงไรก็ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ พรีสสส!!!!!!!!!!!

sepiaraphy37
11th July 2011, 19:10
หาเพลงที่กำลังฮิตๆตอนนนี้ไปแก้เนื้อเอาครับ (ไม่ต้องแก้ทำนอง)
แต่มันก็ขึ้นอยู่กับว่าจะเอายาวแค่ใหน ถ้าสั้นๆก็เอาแค่ท่อนฮุคก็ได้

เมื่อ 2-3 อาทิตย์ก่อนผมก็เอา "เธอยัง" ไปแก้เป็นเพลง Mechanical Wave เลยครับ งานวิชาฟิสิกส์