PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Origin

kissbally
2nd October 2014, 18:03
พอดีผมจะซื้อเกมใน origin ครับผ่าน visa กสิกร แล้วมันบอก error ref #10048 อะครับ ผมก็ไม่เข้าใจว่าทำไม ผมก็ลองเช็กซื้อเกมใน steam มันก็ซื้อได้ปกติ แต่ดันซื้อใน origin ไม่ได้ งงมากใครรทราบรบกวนทีนะครับผม:sweat

ขอบคุณครับได้ละ ผมซื้อผ่าน playpal เอาอะ ตอนแรกจะซื้อด้วย origin > visa แต่ตอนนี้ซื้อแบบ origin > playpal > visa แทนเหอะๆได้เฉยเลย ผมก็ไม่เข้าใจว่าเพราะอะไร:confused: