PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแปลประโยคสั้น ๆ นี้เป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยเถอะครับ '

BlackTheohm
3rd October 2014, 19:56
ผมขอโทษจริง ๆ ครับผมผิดไปแล้ว , ได้โปรดช่วยเห็นข้อความนี้ด้วยเถอะ

แค่นี้แหละครับขอแบบชัวร์ ๆ นะครับผมจะเอาไปขอโทษคน ๆ นึงผมลองไปแปลใน Google มาแล้วเหมือน Google จะมั่วอยู่ครับมันแปลเป็นอะไรไม่รู้มันในนี้ถ้าใครเก่ง ๆ ก้อรบกวนด้วยนะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

iPoweRx
3rd October 2014, 20:21
I'm very sorry. I know I'm wrong. Please read. โคตรสั้น และโคตรไม่ไพเราะ :heat

AmpereMomo
3rd October 2014, 20:40
I'm sorry,I was wrong.Please take a look at this message...