PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น Gun Z เซิฟไหนดีครับ

max10307
4th October 2014, 08:58
:ask
ขอถามทุกๆท่านหน่อยครับว่า Gun Z เนี่ยเซิฟนอกกับเซิฟใน เซิฟไหนสนุกดี :confused:
เล่นแล้วสนุกอะครับแล้วทุกท่านเล่นเซิฟไหนกันเหรอครับ:confused:

lacker
4th October 2014, 12:08
ผมเล่นเซิฟ ไทย นะครับ ก่อนหน้านี้เล่น ที่ สตรีมจน 20 6ตัวแล่ว - - แต่ที่ย้ายมาไทยเพราะว่า ห้องที่แลคๆแบบในสตีมอะครับ เราจะเจอบ่อยมาก แต่เล่นไทยจะไม่ค่อยเจอ นานๆเจอที

ข้อเสียเซิฟไทยคือ - เจอพวกสกิลปากสูงๆบ่อย สกิลคีย์บอด ไม่ใช่สเต็ปนะหมายถึงพวกสกิลพิมด่าอะ เยอะ 555

ข้อเสียเซิฟนอก - แลคบ่อยจนน่ารำคานนนนเลย

มาเล่นเซิฟไทยด้วยกันน้าค้าบบบบบ ++