PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขออนุญาตถามครับ [Shadow of Mordor]

TheMark
11th October 2014, 14:55
คือ ผมเผอิญนึกคึกอยากสะสมหัวพวกWarchiefเลยไปฆ่าพวก Warchief กับลูกน้องมันซะเกลี้ยงเลย เหลือแต่ไอสกัม ปรากฎว่า ไม่มีใครขึ้นเป็นWarchief ตัวใหม่ !!!!!!!!! เอื้อกก :(:(:( ผมต้องทำยังไงครับเนี่ย

ใครมีวิธีอื่นนอกจากตายมั้ยครับ TT^TT

แสดงว่าเนื้อเรื่องคุณยังไม่ถึง ให้เล่นเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ มันจะขึ้นเอง

ขอบคุณมากครับ จะลองดู

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ ตอนนี้ได้ละ เล่นยาว เพลินเลย 5555

Arteries
11th October 2014, 15:10
ลองไปตายดูครับ พวกลูกกระจ๊อกน่าจะขึ้นแทนกันเพียบนะ

TheMark
11th October 2014, 15:23
หลายรอบละครับ T^T พยายามไปให้พวกกัปตันชั้น3ฆ่าบ่อยๆอยู่ เอาให้พาวเวอร์มันซัก20ดู ถ้ามันยังไม่เป็นWarchief ผมจะเล่นใหม่ละ T^T

nomember
11th October 2014, 16:11
แสดงว่าเนื้อเรื่องคุณยังไม่ถึง ให้เล่นเนื้อเรื่องไปเรื่อยๆ มันจะขึ้นเอง

11rd
11th October 2014, 16:22
ไปที่วาร์ป แล้วกดปุ่ม Z ดูครับ...

scorlar01
11th October 2014, 18:36
เหมือนผมตอนแรกเลยงงกับระบบของ orc ฆ่าเกลี้ยงเลย ผมเลยลองย้ายเมืองไปอีกเมืองแล้วย้ายกลับมา ไอช่องที่ว่างจะมี orc ตัวใหม่มาแทนที่แล้วจะมีภารกิจสีแดงที่ให้ไปฆ่า orc ขึ้นมาครับ

ถ้าอยากให้ orc ตัวไหนขึ้นแท่น Warchief ให้ไปที่ภารกิจที่ให้ไปฆ่าorc สีแดงน่ะครับที่ยังไม่เป็นพวกเรา(ถ้าเป็นพวกเราจะเป็นสีฟ้า)พอไปถึงไม่ต้องฆ่ามันครับสะกดมันที่กด spacbarหรือคลิกขวานั้นแหละตอนที่สะกดมันอยู่ แล้วเราจะเข้ามาที่หน้า ตารางที่จะมี orc ยืนอยู่หรือตายเยอะๆ ถ้าเราต้องการจะให้orc ตัวที่เราสะกดอยู่ไปที่แท่น Warchief ก็มาร์คไปที่ช่องนั้นเลยถ้าได้จะเป็นเส้นสีแดงไปที่ช่องนั้นครับ แล้วจะต้องไปทำภารกิจของ orc ตัวนั้นอีกรอบ(เป็นสีฟ้าแล้ว)พอภารกิจสำเร็จ orc ตัวนั้นก็จะขึ้นแท่น Warchief ทันที ปล.ผมเคลียเนื้อเรื่องอย่างเดียว ตอนนี้กำลังมาเคลีย RYSE SON OF ROME

FarrellPete
11th October 2014, 20:51
เล่นไปเรื่อยๆแหละครับมันจะไปอีกเมืองหนึ่ง มันจะมีขึ้นมาเอง

ko555555
12th October 2014, 02:43
การสะกดให้เป็นพวกเราจะทำได้เมื่อไหร่อ่าครับ

ป.ล. ผมพึ่งเริ่มเล่นตอนเย็น ยังไม่ไปช่วยratbag เลย กำลังเคลียร์แผนที่เก็บของ เหอะๆ

scorlar01
12th October 2014, 05:49
การสะกดให้เป็นพวกเราจะทำได้เมื่อไหร่อ่าครับ

ป.ล. ผมพึ่งเริ่มเล่นตอนเย็น ยังไม่ไปช่วยratbag เลย กำลังเคลียร์แผนที่เก็บของ เหอะๆ

เล่นเนื้อเรื่องหลักไปเรื่อยๆก็จะปลดเองครับ เพราะบางสกิลเราใช้แต้มปลดไม่ได้ต้องเล่นให้เนื้อเรื่องมันปลดให้

manshinoda
12th October 2014, 06:16
สะกดหมดทั้งสองเมืองแล้วจะเกิดอะไรขึ่นครับ