PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ก่อนไปสัก เราต้องเตรียมตัวอะไรไหม

kimasd555
12th October 2014, 21:39
ก่อนไปสัก เราต้องเตรียมตัวอะไรไหม พอดีพรุ่งนี้จะไปสักแล้วครับไม่รู้เตรียมตัวยังไงมั่ง ตื่นเต้นจัง

nakiann123
12th October 2014, 21:57
เตรียมเงิน

ไม่ต้องไปสนใจพวกที่บอกว่า สักไปทำไม ถ้าคิดจะสัก ไปสักเลยผมแนะนำ

ONE OK ROCK
12th October 2014, 22:06
เตรียมกายเตรียมใจเพราะเวลาลบจะลบยากรอยเกลื้อนยังคงอยุ่

ถามใจ สักเพื่อ อะไร

เพื่อเท่หรอ?

อยากเก๋าสักแล้วเก่งเป็นนักเลงไม่มีใครกล้าต่อยตี (คิดผผิดคุณเองจะโดนตีมากกว่า)

(สักอะไรสักเยอะเลอะเทอะป่าวๆเวลาถอดเสื้อเหมือนเกลื้อนเลย ผุ้หญิงไม่ชอบนะครับคนสัก ยกเว้น พวกกระเรียวกระราดไม่มีอนาคต)

3 ถ้าสักเยอะระวังทำงานใหม่เค้าไม่รับไม่ให้เข้างานนะครับ หรือ ถ้ายังเรียนอยุ่ไม่แนะนำ

4 ถ้าสักลายสวยๆงามคนเห็นแล้วมันสสวยไม่ทุเรศเพราะชอบไม่ได้คิดไรก็แล้วแต่ครับ

Mcarmy
12th October 2014, 22:09
ระวังนะครับ ถ้าทำงานแล้ว ก็ว่าไป แต่ถ้ายัง ไม่แนะนำให้สัก เพราะประเทศไทย จะมองไม่ดีไม่งาม
ถ้าจะสักขอให้ ไม่ใช่การโชว์ให้เห็นนะครับ ในเสื้อก็ว่าไปอย่าง

kimasd555
13th October 2014, 00:01
เตรียมกายเตรียมใจเพราะเวลาลบจะลบยากรอยเกลื้อนยังคงอยุ่

ถามใจ สักเพื่อ อะไร

เพื่อเท่หรอ?

อยากเก๋าสักแล้วเก่งเป็นนักเลงไม่มีใครกล้าต่อยตี (คิดผผิดคุณเองจะโดนตีมากกว่า)

(สักอะไรสักเยอะเลอะเทอะป่าวๆเวลาถอดเสื้อเหมือนเกลื้อนเลย ผุ้หญิงไม่ชอบนะครับคนสัก ยกเว้น พวกกระเรียวกระราดไม่มีอนาคต)

3 ถ้าสักเยอะระวังทำงานใหม่เค้าไม่รับไม่ให้เข้างานนะครับ หรือ ถ้ายังเรียนอยุ่ไม่แนะนำ

4 ถ้าสักลายสวยๆงามคนเห็นแล้วมันสสวยไม่ทุเรศเพราะชอบไม่ได้คิดไรก็แล้วแต่ครับ

สักหน้าอกที่เดียวครับ "เมียบอกว่าสวยครับ" โอเครไหมครับพี่ชาย ถือถ้วยมาม่ามาด้วยเอาซะ งงเลย อิอิ

eyazawa2456
13th October 2014, 00:11
สักอย่าง :o

escess1991
15th October 2014, 00:04
เงินกับใจครับ

ปล.อย่ากระดกเหล้าเพราะคิดว่าถ้าเมาแล้วจะไม่เจ็บนะครับ แอลกอฮอล์ทำให้เลือดลมเดินได้ดียิ่งขึ้น สักๆไป เลือดไหลเยอะกว่าชาวบ้านเค้า
ปล2.ค่าเอาออกแพงกว่าค่าเอาเข้า แล้วก็เจ็บกว่านะครับ
ปล3.เลือกร้านดีๆนะครับ ดูด้วยว่าชอบแนวไหน แล้วร้านนั้นถนัดแนวไหน