PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคน สปอย shadow of mordor ทีครับ

nontawat02
15th October 2014, 10:43
รู้อะไรมาจัดเต็มที่ ผมจบแล้ว แต่บางจุดยังไม่มั่นใจ ดังนั้นเต็มที่ครับ มีไรรู้ไรก็โพสต์เลยครับ

Fear191
15th October 2014, 10:52
อิงหนังนะ celebimbor ที่เป็นผีอ่ะ นั่นคือช่างตีเหล็กที่โด่งดังที่สุดในยุด second age (ในหนัง hobbit ก็กล่าวไว้) ส่วนในหนัง the lord of the ring นั้นดำเนินเรื่องตอน third age
เรื่องก็คือ เซารอน ต้องการพลัง จึงไปจับช่างตีเหล็กมา ให้มาตีแหวน แต่ช่างแกก็เอาแหวนที่ตีหลบหนีไปได้ พอหนีไปได้แกก็ใช้พลังแหวนหรือพลังของมันมั้ง ไปควบคุม uruk hai ของเซารอนอ่ะแหละ
มาเปิดศึกล้างแค้น แต่ก็เสียท่า+เสียแหวน แล้วเนื้อเรื่องก็มาเริ่มต้นตอนแรกที่พระเอกตาย
เกมนี้สู้บอสง่ายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ****ง่ายกว่าลูกกระจ๊อกมันอีก - -