PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่อง การ์คจอครับ

monsterfield
18th October 2014, 21:47
เนื่องจากคอมที่บ้านผม มันหน้าจอลายๆ ไม่ทราบว่า การ์คจอเสียหรือปล่าวครับ การ์คจอผม GTX560ti ซื้อมาตั้งแต่น้ำท่วมใหญ่ครับ
พอดีจะครบประกัน 3 ปี แต่ประกันมันเป็นของร้าน hardware house ซึ่งสาขาที่เชียงรายไม่มีแล้วนะครับ ไม่ทราบว่าสามารถส่งเครมที่สาขาไหนได้บ้างครับ
ค้นหาใน Google ก็บอกว่า ร้าน HWH ปิดกิจการไปแล้ว เศร้าจัง พี่ๆในเวปช่วยผมด้วยครับ ........

pop99
19th October 2014, 16:19
เป็นผมนะ เจอแบบท่าน จะเอาซีเรียล ไปเช็คในเว็บผู้ผลิต(แบรนด์การ์ดจอ) ถ้ายังไม่หมด ก็ติดต่อไปที่ผู้ผลิตครับ (ความเห็นส่วนตัว):)

Lamous
19th October 2014, 16:49
ยากนะครับ ปกติประกันมันจะบอกนะว่าเป็นของศูนย์ใหน Sys Intra ARC Neo Com7 บลาๆ