PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PC]ว่าด้วยเรื่องBOT COD MW2 AlterWlnet VER.15

JACKAL54
29th September 2011, 15:03
ใครที่ส่งpmยังไม่ได้รับลิงค์ อย่าพึ่งตกจายปาย ยังอัพให้คุณไม่เสร็จ มีขนาด3.86gb และเป็นลิงค์ส่วนตัว ไม่แจกจ่ายให้กับพวกอื่นฯนอกเวปมามั่วครับ เพราะงั้นใครคิดจะขอแล้วเอาไปโม้ อ้างเป็นของตัวเองปล่อยลืมไปได้เลย ตูไส่IDpartไว้ รู้หมด ใครได้ไป แล้วถ้ายังดื้อไปแจกคนอื่นต่อ ตูแจ้งทาง Alterwlnet บล็อกซะจะได้ไม่เล่นต้องกันให้หมดนี่ล่ะ กว่าจะ ได้ID VIPและกว่าจะขอเขามาได้ เหนื่อยนะเว้ยแถมเสียเงินอีกเป็นพัน ใจเย็น รอไป เด๊ยวส่งลิงค์ แต่ละคนให้ 4 part รหัสก็pmไปบอกหมดแล้วน่ะ ตอนนี้ผมเจอบางคนไปแจกที่อื่นจากเวป.....gaming แล้วมั่วจริงเลยนะไอ้.... บล็อกไปเรียบร้อย แถมpmมาด่าตูอีกบอกไม่ได้ปล่อยมั่ว ไม่มั่วได้ไง partนี้ ID IPนี้ได้ไปโชว์เห็นฯ เพราะงั้นกรุณาอย่าลองของ เราหัวอกเดียวกันอย่างเล่นเกมเดียวฯกันอุตสาห์ช่วยหามาแชร์ให้ ขอความรวมมือด้วย ขอบคุณ

aspirineth
29th September 2011, 15:03
จริง หรอผมไปหาโหลดแปปเดียวเองอ่ะ

JACKAL54
29th September 2011, 16:24
เหรอครับ ถามหน่อยได้มั้ย บอทที่คุณเล่นเป็นยังไง เคลื่อนไหวยังไง มีความสามารถอะไรเพื่ม มีpackจำนวนเท่าไร มีขนาดไฟล์เท่าไร มีด่านอะไรเพื่มโหมดอะไรมาใหม่ ถ้าเล่นอยู่ก็น่าจะรู้น่ะครับเพราะคุณหาโหลดมาแปปเดียวเองนี่^ ^
เอ้อ ลืม อีกอย่าง บอกชื่อuserและwapที่คุณไปโหลดมาได้ไมครับ อยากจะตรวจดูนิดหน่อย เพราะผมแจกไปเยอะเหมือนกัน