PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเมาส์ E-Sport ครับ

Nobunaka001
29th October 2014, 10:59
ผมเล่งไว้2ตัว Raiden กับ G1 Spider เมาส์ของ E-Sportนี้ดีไหมครับที่ผมใช้อยู่ดับเบิ้ลคลิกทั้งซ้ายและขวาละครับ

KUNGFU8BIT
2nd November 2014, 16:27
ผมว่าอยู่ที่ชอบมากกว่านะครับ Gaming Gear ผมว่าใช้ไปก็เหมือนเมาส์ธรรมดา ถ้าเราไม่ได้ไปปรับความเร็วอะไรมัน แต่ถ้าเอาผมแนะนำ Oker ก็ดีครับทน + ถูก ครับ

Rchanglyl2
2nd November 2014, 17:25
raiden เนี่ยผมไม่รู้นะ แต่ G1 Spider อ่ะ ถ้าคุณเคยจับ deathAdder มาก่อน ความรู้สึกตอนคลิกของ G1 จะประมาณครึ่งหนึ่งของ DaethAdder
ส่วนตัวตอนนี้ใช้ iFrit อยู่ ใช้มาปีกว่าแล้ว เล่นเกม fps action rpg arcade เน้นไปทาง MOBA ตอนนี้เริ่มออกอาการคือ ดับเบิ้ลคลิกขวา