PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบประวัติของ Sid Meier

Winters
1st November 2014, 08:35
สวัสดีเพื่อนๆชาวjkgทุกคน

วันนี้ผมเปิด steam ดูพบว่าเกม ของ Sid Meier ขายดีที่สุด แล้วจู่ๆจึงเกิดคำถามว่า เฮ้ย! Sid Meier เขาเป็นใครทำไมขึ้นชื่อบนเกมวางแผนกลยุทธ์สุดฮิตนี้

จึงอยากให้เพื่อนๆที่พอจะทราบประวัติของ Sid Meier ช่วยบอกหน่อยว่าเขาเป็นใคร จะขอบคุณมากๆเลยครับ และไม่ใช่ผมรู้คนเดียว เพื่อนๆชาว jkg ก็จะได้รู้จัก Sid Meier ด้วยเหมือนกัน

ยังไงก็รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม