PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่งยด้วยครับ ไม่ไหวจริงๆ

zzz2504
29th September 2011, 19:22
ปัญหาคือ จิ๋วระทวย visual c++ runtime library r6002
ลง พหุบัญชร (windows) ใหม่ก้ไม่หาย วิธีที่ทำได้ตอนนี้คือลงเกมแล้วเล่นปิดเครื่องก้ต้องลงใหม่ ไม่ไหวแล้วครับ
ไม่ไหวจริงๆแล้วน่ะ error แบบนี้ตลอดไม่ไหวน่ะครับ

BooM01
30th September 2011, 01:29
ผมก็เป็นอยุ่

แต่ผมแก้ด้วย สมมุติเราจาเล่นเกมนี้ ให้โหลด Crack ของเกมนี้มา พอจาเข้าให้ ลง Crack ทับ ไปมันก็จาเข้าได้ปกติ

รีเครื่องถ้าเข้าไม่ได้อีกก็ลง Crack ใหม่ ดีกว่ามานั่งลงใหม่นะครับ ลองดู :yes

zzz2504
30th September 2011, 08:44
ผมก็เป็นอยุ่

แต่ผมแก้ด้วย สมมุติเราจาเล่นเกมนี้ ให้โหลด Crack ของเกมนี้มา พอจาเข้าให้ ลง Crack ทับ ไปมันก็จาเข้าได้ปกติ

รีเครื่องถ้าเข้าไม่ได้อีกก็ลง Crack ใหม่ ดีกว่ามานั่งลงใหม่นะครับ ลองดู :yes

รู้แล้วครับเป็นกับไวรัส sality ผมอารมเสียตอนนี้ผม format harddisk ไปแล้วหมดเลยหนังและเกม T^T