PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : น้ำมันพรายจริงหรือปลอม?ขายจริงหรือหลอก?ต่างจากในหนังมากครับ

ONE OK ROCK
3rd November 2014, 20:42
http://mahawed63.com/product/detail-2176.html

จากเมื่อวันเสาร์ผมได้ดูละคร. ศีล5คนกล้าท้าอธรรม. ตอน. น้ำมันพราย

และเกิดอยากรุ้ว่ามันมีจริงหรือแค่เป็นเรื่องเล่านิยาย. ก็เลยค้นหาทาง googleและก้ไปเจอกับเพจๆเว็บนี้เข้า

ซึ่งขายเครื่องรางของขลังนำเข้าจากเขมร. และก้ดันไปเจอ สินค้า. น้ำมันพรายเข้า

มีคอมเม้มหลายคอมเม้มบอกทดลองใช้แลเวเกิดผลจริงใช้ได้จริง. มีวิธีใช้ และข้อห้าม ให้ และราครสูงมาก 13000 บาท

ของจริงหรือไม่จริงผมก้ไม่รุ้น่ะถ้าบ้านใครรวยๆลองซื้อมาพิสูตรและมาบอกต่อหน่อยนะครับเหอๆ

mang123
3rd November 2014, 21:03
ผมเชื่อว่าน้ำมันพรายมีจริงครับ แต่ที่ขายอยู่นี่ของจริงหนือเปล่า
ส่วนตัวเชื่อว่าถ้ารักและชอบจริงๆ ถ้าเราชอบจริงๆผู้หญิงก็เหมือนหินผาครับ
แม้แข็งแกร่งปานเพชรแต่ก็เจียรไนได้ครับ และผมรับรองเพชรที่เจียรไนแล้วย่อมมีค่ามากกว่าเพชรที่ยังไม่เจียรไนครับเจอมากับตัวเหอะๆ

Mcarmy
4th November 2014, 01:45
มันคือ ฟีโรโมน หรือปล่าวครับ เอาไว้ดึงดูด เหมือน สัตว์บางประเพศก็ใช้วิธีการปล่อยสารบางอย่างเพื่อดึงดูดมาผสมพันธุ์
เอาเองก็เป็นสัตว์คงหนีเรื่องนี้ไม่พ้น 555

oz_golf
4th November 2014, 02:04
น้ำมันพรายมีจริง เป็นของธรรมชาติครับ แต่ว่าเอาไปใช้ไม่ได้จริงไม่ได้ผล ฝรั่งเขาเคยเอาเรื่องพวกนี้ไปพิสูจน์หมดแล้วครับ ทั้งตรวจสอบ ส่องกล้องวิจัยว่ามันคืออะไร แล้วก็เอาไปลองทดสอบตามที่อ้างอิง จากผลทดสอบของเขา เต็ม100% ได้แค่ 1%

eieihihija
4th November 2014, 02:40
นี่มันปี 2014 แล้วนะหนู...........

neobleak
4th November 2014, 08:12
น้ำมันพรายที่เอาเทียนไปรนจากศพใช้เป็นยาเสน่ห์อ่านะ ก็จริงพอๆกับเข้าทรง ดูดวง ขูดเลขจากต้นไม้ งมงายครับซื้อAXEมาสักลังอาบเช้า-เย็นได้ผลกว่าอีก :o

L4ST7T4ND
4th November 2014, 10:40
สมัยนี้ยังมีคนเชื่อเรื่องแบบนี้อยู่อีกหรอครับเนี่ย ฮ่าๆ

CanDiiZ
4th November 2014, 10:59
ถามว่ามีมั๊ย ก็ตอบว่า มีครับ

แต่ถ้าถามว่าได้ผลมั๊ย อันนี้ไม่รู้ครับ ไม่เคยลอง

แต่จากราคาไม่น่าได้ผลนะครับ

สมมติมี ผญ คนนึงซื้อมา 13,000 (ราคานี้ ไม่ถูก แต่ไม่แพง) แล้วเอาไปดีดใส่คุณสงกรานต์-โบนันซ่า คุณต๊อด-สิงห์ งี้ไม่รวยเละเลยเหรอครับ

เคยได้ยินมั๊ยครับ คนศีลเสมอกัน มักจะมีแรงดึงดูดเข้าหากัน

คิดเอาละกันครับ คนที่ไปพึ่งของพวกนี้ จะอยู่ระดับไหน แล้วสุท้ายมันจะเป้นยังไง

Zaraki Kempaji
4th November 2014, 11:05
มีครับ แต่ มันก็แค่น้ำมันจากศพเน่าๆ เหม็นๆ ที่ไม่ได้ช่วยมะเหงกอะไรเลย

แถวบ้านผมสัปเหร่อเอามาขายเป็นขาดๆ ละ 100 ผมแอบไปขโมยมาเอารดใส่หัวเพื่อน(ผู้หญิง)ดู ไม่เห็นจะมีอะไรเลย โดนด่ายับด้วย

pondsif01
4th November 2014, 12:29
ผมว่าที่โลกนี้มี ยาที่สามารถป้ายกันแล้วรักกันได้ เค้าคงพัฒนาเอาไปทำประชากรทั้งโลกรักกันแล้วครับ

ผมว่ามันเป็นสิ่งงมงายนะ

kurolykan
4th November 2014, 12:45
อย่าหาเรื่องเลย ขอเตือนไว้ก่อน
ผมก็รู้จักคนมีวิชา มีของอยู่

อย่างแรกถ้ามันเป็นของปลอมก็โดนหลอกกินตังฟรี + อาจจะเจอโรคจากเคมีไม่พึงประสงค์
อย่างที่ 2 ถ้าเป็นของจริงยิ่งน่ากลัวหนักเข้าไปอีก ของพวกนี้ทำจากผี คุณว่าของพวกนี้ไม่มี Side Effect หรอ
อย่างที่ 3 คนที่เป็นวิชาพวกนี้จริงๆ เขาไม่ใช้สื่อ ไม่ต้องท่องคาถาหรอก และที่แน่นอน ไม่โง่ใช้ด้วย เพราะรู้ถึงผลที่จะตามมา

onepiece2537
4th November 2014, 12:51
ผมว่าถ้ามันมีก็ทำได้แค่ให้สาวหลง คงทำให้รักไม่ได้หรอกครับ

blacklotus55
4th November 2014, 12:51
คือ ถ้าคุณอยากให้ใครสักคุณ "หลงรัก" คุณหน่ะนะ ผมว่าคุณเอา "ความดีในตัวของคุณ" มาทำให้เขาหลงรักดีกว่าคิดพึ่งอะไรที่มันไร้สาระแบบนี้เลยนะครับ

กระบือล้วน ๆ ไม่มีโคผสม

Mcarmy
5th November 2014, 17:20
คือ ถ้าคุณอยากให้ใครสักคุณ "หลงรัก" คุณหน่ะนะ ผมว่าคุณเอา "ความดีในตัวของคุณ" มาทำให้เขาหลงรักดีกว่าคิดพึ่งอะไรที่มันไร้สาระแบบนี้เลยนะครับ

กระบือล้วน ๆ ไม่มีโคผสม

ถ้าหมายถึง จขกท. ผมว่าประโยคของท่าน คงหวังดีกับ จขกท. มากเลยแหละ มีการเผื่อกระบือ100% แหม่ ถ้าตกคำว่า ''ถ้า'' ทีละก็ จขกท. กลายเป็นวัวล้วนๆเลยแหละ 5555

exodus
5th November 2014, 22:16
ถ้าอยากได้จริงๆให้ทำน้ำมันหมูครับ เพราะหมูทุกตัวโดนเชือดกลายเป็นผีไปหมดแล้วเช่นกัน
ตั้งไฟให้ร้อน แล้วเอามันหมูไปเจียวกับกระเทียมนะครับ พร้อมกับบริกรรมคาถา "สติมา ปัญญาเกิด" ซ้ำไปซ้ำมาเรื่อยๆนะครับ
พอน้ำมันออกมาได้ที่ ก็แดรกมันเข้าไปเลยครับ ที่เหลือก็เอามาพรมตามหัวตามตัว เป็นน้ำมันมหาเสน่ห์จากวิญญาณหมูสุดเฮี้ยนเพราะโดนฆ่าชำแหละศพมา

มีสรรพคุณเป็นเมตตามหานิยมดีนักแล ที่สำคัญจะออกไปไหนอยากให้ใครรักใครหลงนี่ชโลมให้ชุ่มก่อนเลยนะครับ

ONE OK ROCK
5th November 2014, 23:02
ผมแค่อยากรุ้เฉยๆว่ามีจริงมั้ย. เพราะในเว็บ มีคอมเม้มมากมายมีคาถาบูชาไรเหมือนยืนยันว่าของจริง

ถ้ามันมีจริงก้แล้วไปของปลอมก้ปลอม. ผมแค่อยากรุ้ไม่ได้อยากซื้อมาใช้หรืออยากได้ ก้แค่ตั้งถามว่ามีจริงมั้ย

แต่ละคอมเม้มกับมาโพสประมานว่าผมโง่งมงายซะงั้น. อ่านทุกบรรทัดแล้วหรือยังไม่ใช่อ่าน. กัน. แค่คนละ 3บรรทัด. เม้มแรกๆก้ดีอยุ่หรอกท. เม้มหลังๆมานี่เริ่มพาลมาหาว่าผมบ้าโง่ซะงั้น. แค่ตอบสีจริงหรือไม่จริงก้จบครับ

เพราะเรื่องผีไทยยังมีจริง. และของพวกนี้จะมีจริงหรือป่าวมันใช้ได้จริงหรอเห็นมีเม้มมาโพสในเว็บกันว่าจริงแค่นั้นที่ผมอยากรุ้

ผมต้องการคำตอบแบบเดียวกับเม้ม1-9ครับ. ที่ผมต้องการ

PreciousTar
5th November 2014, 23:06
ถ้าอยากได้จริงๆให้ทำน้ำมันหมูครับ เพราะหมูทุกตัวโดนเชือดกลายเป็นผีไปหมดแล้วเช่นกัน
ตั้งไฟให้ร้อน แล้วเอามันหมูไปเจียวกับกระเทียมนะครับ พร้อมกับบริกรรมคาถา "สติมา ปัญญาเกิด" ซ้ำไปซ้ำมาเรื่อยๆนะครับ
พอน้ำมันออกมาได้ที่ ก็แดรกมันเข้าไปเลยครับ ที่เหลือก็เอามาพรมตามหัวตามตัว เป็นน้ำมันมหาเสน่ห์จากวิญญาณหมูสุดเฮี้ยนเพราะโดนฆ่าชำแหละศพมา

มีสรรพคุณเป็นเมตตามหานิยมดีนักแล ที่สำคัญจะออกไปไหนอยากให้ใครรักใครหลงนี่ชโลมให้ชุ่มก่อนเลยนะครับ

อันนี้พูดจริง หรือ แค่เรื่องตลกครับ ผมอ่านแล้วขำ :o

pug1
6th November 2014, 01:53
เอ่..... ไอเรื่องแบบนี้มันก็พูดยากนะครับ เดี๋ยวพูดไปพูดมาก็จะโดนหาว่างมงายอีก... เห้อ
คือโดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่เคยมีประสปการณ์ตรงกับของพวกนี้มากหรอกนะครับ
แต่ ก็ลองเอาไปคิดดูแล้วกันนะครับ ว่า จู่ๆไอ่ของพวกนี้มันเกิดขึ้นมาได้ยังไง?
แล้วทำไมมันยังถึงอยู่มาจนถึงทุกวันนี้ได้ถ้าไม่ใช่เพราะว่ามันเคยใช้ได้ผลมาก่อน
(กรุณาอย่าเอาคำตอบประมาณว่า "ก็เพราะคนมันยังงมงายกันอยู่นะสิ" มาตอบนะครับ ผมเริ่มลำคาญคำนี้ละ ตอบแบบนี้ = ผายลม ครับ)
ลองคิดวิเคราะห์กันดูนะครับ ผมว่ามันเป็นอีกเรื่องนึงที่น่าสนใจเลยทีเดียว
อะ ลองคิดต่อ แล้วการที่ของมันถูกเอามาขายกันแบบโจ่งแจ้งกันตามเวปแบบนี้มันหมายความว่ายังไง?
ทั้งๆที่เมื่อก่อนคนจะหาของเหล่านี้ได้ต้องแอบต้องซ่อนกันแทบตาย
แล้วถ้าซื้อไปแล้วมันเป็นของปลอม ใช้แล้วไม่ได้ผล แล้วเราจะสามารถเอาผิดได้กับใคร? ในข้อหาอะไร?
แต่ถ้าซื้อมาแล้วมันดันทะลึ่งบ้องได้ผล นั่นก็หมายความว่า..... (โอ้ย อธิบายไม่ถูกอะครับ เอาเป็นว่าลองไปคิดกันเล่นๆดูละกันนะครับ)

ปล. ผมเพิ่งได้เรียนวิชาที่ชื่อว่า Thai-Soc มานะครับ วิธีคิดของผมมันเลยอาจจะแลดูแปลกๆไปบ้าง ถ้าใครเข้าใจก็ดี ไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ

ONE OK ROCK
6th November 2014, 02:20
]
เอ่..... ไอเรื่องแบบนี้มันก็พูดยากเดี่ยวไปพูดมาก็จะโดนหาว่างมงายอีก... เห้อ
คือโดยส่วนตัวแล้วผมก็ไม่เคยมีประสปการณ์ตรงกับของพวกนี้มากหรอกนะครับ
แต่ ก็ลองเอาไปคิดดูแล้วกันนะครับ ว่า จู่ๆไอ่ของพวกนี้มันเกิดขึ้นมาได้ยังไง?
แล้วทำไมมันยังถึงอยู่มาจนถึงทุกวันนี้ได้ถ้าไม่ใช่เพราะว่ามันเคยใช้ได้ผลมาก่อน
(กรุณาอย่าเอาคำตอบประมาณว่า "ก็เพราะคนมันยังงมงายกันอยู่นะสิ" มาตอบนะครับ ผมเริ่มลำคาญคำนี้ละ ตอบแบบนี้ = ผายลม ครับ)
ลองคิดวิเคราะห์กันดูนะครับ ผมว่ามันเป็นอีกเรื่องนึงที่น่าสนใจเลยทีเดียว
อะ ลองคิดต่อ แล้วการที่ของมันถูกเอามาขายกันแบบโจ่งแจ้งกันตามเวปแบบนี้มันหมายความว่ายังไง?
ทั้งๆที่เมื่อก่อนคนจะหาของเหล่านี้ได้ต้องแอบต้องซ่อนกันแทบตาย
แล้วถ้าซื้อไปแล้วมันเป็นของปลอม ใช้แล้วไม่ได้ผล แล้วเราจะสามารถเอาผิดได้กับใคร? ในข้อหาอะไร?
แต่ถ้าซื้อมาแล้วมันดันทะลึ่งบ้องได้ผล นั่นก็หมายความว่า..... (โอ้ย อธิบายไม่ถูกอะครับ เอาเป็นว่าลองไปคิดกันเล่นๆดูละกันนะครับ)

ปล. ผมเพิ่งได้เรียนวิชาที่ชื่อว่า Thai-Soc มานะครับ วิธีคิดของผมมันเลยอาจจะแลดูแปลกๆไปบ้าง ถ้าใครเข้าใจก็ดี ไม่เข้าใจก็ไม่เป็นไรครับ

ใช่ครับเรื่องผีพิสูตรแล้วว่ามีตัวตนอยุ่จริงบนโลกแต่อาจมาในรุปแบบพลังงาน เงา หรือเข้าฝัน ไม่ก้กลิ่น

แต่พวกของขลังพวกนี้ น้ำมันพรายถูกนำไปสร้างหนังตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันและเชื่อว่าทำให้คนหลงรักได้เพียงแค่ป้าย

น้ำมันพรายมีจริงหรือป่าว. วิธีทำต้องจากศพท้องแก่ตายทั้งกลมแบบในหนังจริงมั้ย. วิธีการทำแบบเดียวกับในหนังจริงมั้ย

และตั้งแต่อดีตจนถึงปัจจุบันวนอดีตมีจริงหรือ. ถ้าของปลอมแล้วคนซื้อไปไม่มีผลทำไมไม่เอาผิดกับเพจนี้ ไม่เอาผิดฟ้องกับคนขาย. แต่ในเม้มกับมีคนบอกใช้ได้จริงของจริง. และเพจนี้ก้ขายเครื่องรางหลายอย่างและเปิดมาหลายปีแล้วด้วย. ถ้าปลอมทำไมเพจยับเปิดอยุ่หรือไม่มีคนเอาผิดได้หรือคนขายมีวิธีเอาตัวรอดเก่ง

ซึ่งที่ผมสงสัยคือแบบนี้ครับ. ผมไม่ได้ตั้งกระทุ้งมงายอะไร

neobleak
6th November 2014, 03:40
เถียงกันไปก็ไม่มีประโยชน์ทางออกมีทางเดียว...ใครรวยจัดมาลองทีครับหมื่นสามเพื่อประโยชของเพื่อนสมาชิก :o

NCIS{Fc}
6th November 2014, 04:14
เรื่องพวกนี้ผมไม่เชื่อนะ แฟนเก่าเคยถูกคนทักว่าโดนของให้ไปให้หมอแก้ ผมก็พาไป พอไปหมอบอกให้จูบหมอแก้ของถ้าไม่ทำจะตายในอีก3วัน ผมเลยพาออกมาแถมด่าหมออีก ตอนนี้ผมกับเธอเลิกกันมาจะครึ่งปีแล้วยังไม่เห็นจะเป็นอะไร

atomaof69
9th November 2014, 02:32
ผมปลุกปล้ำ ขืนใจเอาเลยครับ (จีบมันไม่ติดซักทีหน้าตาเรามันก็หล่อไม่แพ้ใครสาวๆก็มาชอบเยอะทำเป็นไม่สนใจเรา) โอ้..ผีหาดลใจ หรือปุบเพสันนิบาดเวรกรรมนำพาถึงทำให้เรา ทำไปดั้ย.. ผลของการกระทำปัจุบันนี้ลูกสองแล้วครับ 55 น้ำมันพลายหรือจะสู้แรงชาย 5555

por
10th November 2014, 12:36
สมัยนี้แล้วครับ เลิกใช้ดีกว่า ถ้าอยากได้ขนาดนั้น วางยา Sex ง่ายกว่าเยอะ

ส่วนตัวแล้วผมไม่เชื่อเรื่อง น้ำมันพรายเลย

ส่วนผี นี่ เชื่อนะตอนผมบวช เคยเห็นมีคนมายืนปลายเท้าพอผมลุกขึ้นก็หายไป(วันนั้นเล่นซะไม่กล้าฉี่เลย):beee แต่ถ้ามองอีกมุม ผมอาจจะเห็นภาพหลอนก็ได้

แต่ถ้าผีมีจริง ก็เจ๋งดีครับ อยากลองทะลุกำแพงเหมือนกัน(แต่ถ้ามีจริงก็อายผีเหมือนกัน ถ้าตอนช่วยตัวเองแล้วมันมาเห็น .....)5555