PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอบ่นหน่อยครับเพิ่งเล่น the evil within จบ

NCIS{Fc}
4th November 2014, 15:20
คือผมเล่นจนจบความรู้สึกแรกๆที่รู้สึกได้คือ ยี้ ซะมากกว่าสยอง ตัวเกมส์เน้นเลือด ตับใตใส้พุงจนเกินพอดี แถมเรื่องภาพที่เบลอกระพริบๆเวลาเราหลอนก็ชวนอ้วกมากๆ ยิ่งอีพวกมุก Jump scare นี้คือทำให้หลอนไม่ได้เลยเน้นตกใจแทน??? ตัวเกมส์2ชั่วโมงแรกก็ยังแอบมีหลอนๆอยู่บ้างนะ แต่หลังจากนั้น ไม่เหลือแล้วซึ่งความหลอน ยิ่งบอสสุดท้ายนี้What the F*** คือไร

หมดเรื่องจะบ่นแล้วขอบคุณพื้นที่บอร์ดครับ

manglove
4th November 2014, 15:27
สนุกไหมครับยังไม่ได้เล่นเลย T_T

kira002
4th November 2014, 15:38
ผมชอบเกมแนวนี้มากนะครับ

แต่ผมเล่นไม่ไหวจริง ๆ มันมึนหัวแปลก ๆ

หรือเพราะ FPS ไม่นิ่งกะไม่รู้ เล่นสัก ครึ่ง ชม.

เล่นไม่ไหวละ spac กะไม่ได้กากนะครับ

ไม่ปรับสุดด้วยหรือเพราะ FPS Lock 30 หรอป่าวไม่รู้

Mcarmy
4th November 2014, 15:43
แนะนำให้ดูเนื้อเรื่องดีกว่านะครับ เกมส์แบบนี้ต้องเล่นเอาเนื้อเรื่อง รับลองสนุก

Aphisak_bell
4th November 2014, 23:09
เสียงตอบรับไม่ค่อยดีหรอครับ เกมส์นี้

NCIS{Fc}
5th November 2014, 00:52
แนะนำให้ดูเนื้อเรื่องดีกว่านะครับ เกมส์แบบนี้ต้องเล่นเอาเนื้อเรื่อง รับลองสนุก

เนื้อเรื่องไม่เลวจริงครับ แต่ดำเนินเนื้อเรื้องได้เฉื่อยมาก

ผมชอบเกมแนวนี้มากนะครับ

แต่ผมเล่นไม่ไหวจริง ๆ มันมึนหัวแปลก ๆ

หรือเพราะ FPS ไม่นิ่งกะไม่รู้ เล่นสัก ครึ่ง ชม.

เล่นไม่ไหวละ spac กะไม่ได้กากนะครับ

ไม่ปรับสุดด้วยหรือเพราะ FPS Lock 30 หรอป่าวไม่รู้

เพราะรูปแบบการนำเสนอมากกว่าครับ ฉากที่ภาพกระพริบๆแล้วต้องเดินนี้มึนหัวจริงๆ เกมส์นี้ผมเล่นในPS3ครับ เฟรมเรตก็นิ่งนะครับ