PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คุณเคยไหมครับที่เพลอ ทำอะไรลงไป

vongola01
5th November 2014, 20:46
คือวันนี้ครับผมไปนั่งเล่นเกมกับเพื่อนที่ร้านมา พอเล่นเสร็จขากลับ ผมขับรถไปส่งเพื่อนที่บ้านระหว่างทางสี่แยกเจอกับสาวใส่ชุดนักเรียน2คน
ก็ไม่มีอะไรมาก(ผมแอบมองหน่อยๆ) ผมก็ขับผ่านไป พอมาถึงบ้านเพื่อน เหมือนกับฟ้าแกล้งเจอเธอ2คนอีกแล้ว (555) ที่นี้ละครับ พอพวกเธอเดินผ่านหน้าผมไป
ผมไม่รู้คิดอะไร ตะโกนไปบอก "ผมไปส่งบ้านไหม" (ดังมาก) พวกเธอหันมามองหน้าผม คนแถวนั้นหันมามองเต็มเลย เหมือนจะด่า 555 ผมนี้รีบสตาร์รถกลับเลย อาย******

ปล.ไม่รู้ตอนนั้นคิดอะไรอยู่ ปกติไม่ใช่คนชอบหยอกล้อผู้หญิงนะครับ 555 :o

พวกคุณเคยเผลอตัวแบบผมไหมครับ ช่วยแชร์กันหน่อย

pinzer006
5th November 2014, 21:20
คุณดีจังที่ยังกล้า
ผมเนี่ยโคตรเซ้งไม่ได้ทำอะไรเลย นอกจากมอง(เค้าก็มองผมหลายทีเหมือนกัน)
แต่พอผม@เฟสไปไม่รับ
ไม่เข้าใจเค้าเหมือนกันว่าคิดไร(หรือมันมีไรติดหน้าเรา)
ถ้ามองกูอีกจะเข้าไปขอlineเลย(โทษฐานทำให้คิดมาก)

Mcarmy
5th November 2014, 21:59
เคยทักคนผิดอะ 555 โครต เฟลเลย เจือกหัวหยิกเหมือนกัน ช่วยไม่ได้

Acedia
5th November 2014, 22:13
ขอโทษครับ ไม่มีประสบการณ์อะไรมาแชร์
แต่เห็นหัวกระทู้แล้วอดไม่ได้
"เผลอ" ครับ ไม่ใช่ "เพลอ"

vongola01
5th November 2014, 22:24
ขอโทษครับ ไม่มีประสบการณ์อะไรมาแชร์
แต่เห็นหัวกระทู้แล้วอดไม่ได้
"เผลอ" ครับ ไม่ใช่ "เพลอ"

ครับผมเขียนผิด

vasanchai
5th November 2014, 22:43
ตกใจคิดว่าไปทำใครท้อง

FarrellPete
5th November 2014, 23:02
ผมเคยเผลอ ฟันแฟนเพื่อนครับ ทุกวันนี้ยังไม่คุยกันเลย

SoNy009
5th November 2014, 23:09
ผมว่าสาวๆเค้าคงตกใจ เล่นตะโกนพูดซะขนาดนั้น

vongola01
6th November 2014, 00:21
ผมว่าสาวๆเค้าคงตกใจ เล่นตะโกนพูดซะขนาดนั้น

555 ครับไม่รู้คิดอะไรอยู่ อยู่ดีๆก็ตะโกนไปซะงั้น

Zaraki Kempaji
6th November 2014, 01:56
เคยเผลอไปจับก้นเพื่อนผู้หญิงครับ :blush

[Never]
6th November 2014, 02:23
ผมเคยเผลอไปบีบนมเพื่อนผู้หญิงแล้วเลื้อยไปที่คดีเกาะเต่า..จากนั้นมือซ้ายที่ว่างๆเลื่อนขึ้นมาบีบปทุมถันอีกครั้ง
และจากนั้นก็เผลอทำเธอท้อง มันแค่เผลอไปเท่านั้นเอง... ผมก็เลยเผลอไปทำแทงค์ เพราะไม่ทำไม่ได้น้ำไหลเบามากๆครับ
โหว่โววโว่ พระพยอมผมเมากาว แล้วควรจะทำยังไงดี ท่านมีวิธีได้โปรดช่วยผมหน่อย โหว่โวโว่ พระพยอมแล้วท่านจะดื่มอะไรล่ะจ๊ะ
สุดท้ายผมเผลอไปหยิบดาวมา...บนไหล่ผู้หมวด xD

ClickOnline
10th November 2014, 06:26
;2616398']ผมเคยเผลอไปบีบนมเพื่อนผู้หญิงแล้วเลื้อยไปที่คดีเกาะเต่า..จากนั้นมือซ้ายที่ว่างๆเลื่อนขึ้นมาบีบปทุมถันอีกครั้ง
และจากนั้นก็เผลอทำเธอท้อง มันแค่เผลอไปเท่านั้นเอง... ผมก็เลยเผลอไปทำแทงค์ เพราะไม่ทำไม่ได้น้ำไหลเบามากๆครับ
โหว่โววโว่ พระพยอมผมเมากาว แล้วควรจะทำยังไงดี ท่านมีวิธีได้โปรดช่วยผมหน่อย โหว่โวโว่ พระพยอมแล้วท่านจะดื่มอะไรล่ะจ๊ะ
สุดท้ายผมเผลอไปหยิบดาวมา...บนไหล่ผู้หมวด xD

ตึงโป๊ะ :o

por
10th November 2014, 13:25
ผมเคยแต่แบบ ขับผ่านตลาดแล้วตะโกนว่า ไอ้*****ยย แล้วเร่งเครื่องจากไป 5555

ก็ไม่เข้าใจตัวเองตอนนั้นเหมือนกันว่าทำไปเพื่ออะไร :o