PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [PS2] Hack// G.U Vol 3 ขอถามหน่อยครับ

Aliensh
29th September 2011, 20:08
คือผมซื้อเกมส์มาเเล้วเเต่ไม่รู้เกี่ยวกับตัวเกมส์เลย เลยอยากถามว่า

:ask เกมส์เป็นเเนวอะไร

:ask ระบบของเกมส์

:ask ขอบทสรุปด้วยครับ

ช่วยหน่อยนะครับ ถ้ามีอะไรเเนะนำก็บอกด้วยนะครับ

3ear
3rd November 2011, 17:07
ไม่รู้ยังอยากได้ข้อมูลอยู่ไหมนะครับ

1.RPG แบบ openworld [เดินไปไหนก็ได้ตามใจตรู]

2.การต่อสู้จะเป็นแนว action ครับ เล่นแล้ว เหมือนตัวจะหลุดเข้าไปในเกมจริงๆ เพราะมันสร้างออกมาให้เหมือนกับว่า เกมที่เราเล่นอยู่เป็นเกมออนไลน์

3.อันนี้ไม่น่าจะต้องใช้นะครับ เพราะมันเหมือน ลุย ดัน ไปเรื่อยๆเก็บเวลเรื่อยๆ น่ะครับ ผมเล่นจนเวลตันแล้ว

FreedomBlood
4th November 2011, 07:32
เกมนี้เล่นสนุกดีนะผมว่าตัวเกมไม่ไม่อยากเท่าไหร่จนต้องใชบทสรุปหรอกครับแนวเกมก็อย่างที่เรปบนว่าหละครับ