PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีเพื่อนหญิงเจอหนังดีในโทรศัพท์ผม

offerre
7th November 2014, 16:30
พอดีผมไม่ค่อยกล้าให้เพื่อนยืมโทนหรอก
แต่เพื่อนหญิงคนนี้ผมไว้ใจเลยให้ยืม ดันทะลึ่งมาค้นโทรศัพท์ได้
มาเจอหนังโป๊ในเครื่องเลย เขาจะคิดกับผมยังไงหรอครับในเมื่อเขาไม่เคยคิดว่าผมเคยดูหนังพวกนี้เลย
แล้วเขาจะเกลียดผมไหม แล้วผมควรทำยังไงT.T
แก้ตัวไม่ถูกเลยเจอจังๆเลยอะครับ:help:help:help

kira002
7th November 2014, 16:37
คุณดูหนังโป๊ ไม่ใช้ไปข่มขืนคนอื่นนะครับ -*-

เพื่อนผู้หญิงผมยังบอกเลย มีเอามาแบ่งด้วยนะอยากดูบ้าง

เพราะไม่รู้ผู้ชายดูกันทำไม ถ้าสนิทกันคงไม่ว่าอะไรหลอกมั่ง

แต่ถ้าหมายอยู่กะ อีกเรื่องนึ่งนะ :blush:blush:blush

siriuscry
7th November 2014, 16:42
ดูแนวไหนละครับ เกย์ เลส ข่มขืน หรือแบบปกติ (ถ้าโลลิก็คุกเลยทันที) มันเป็นสิ่งที่บ่งบอกความเป็นคุณ เพื่อนคุณจะได้รู้จักคุณมากขึ้นไง

-[Chelsea_FC]-
7th November 2014, 16:46
อย่าเครียดไปเลย ผู้หญิงดูหนังโป๊ก็มีไม่น้อย

steroids
7th November 2014, 16:56
อย่าคิดมากครับผม "เค้าดูกันทั่วโลก"

guykopbem4
7th November 2014, 17:00
555 พวกผมแบ่งกันดูเลย เปิดเผยก็เป็นเรื่องปกติมาก นั่งดูกันหมด ชวนมาดูเลยด้วยซ้ำ :o

sanser007
7th November 2014, 17:03
มันเป็นปกติของผู้ชายครับ สำหรับผมนี้สบายๆเลย พูดคำหยาบกระจุย ลามกอีก 5555

offerre
7th November 2014, 17:05
ดูแนวปกติแหละครับ บางทีก็ดูโลลิ
แต่ครั้งนี้มีแต่แนวปกติครับ คือปัญหาเชิงลึกกว่านั้นคือ ผญ คนนั้นผมเคยแอบชอบครับ แต่ตอนนี้ไม่แล้วหันมาสนิทแทน แต่ก็ยังรอเผื่อมีโอกาสอยู่
เพื่อนหญิงคนนี้นิสัยดีโลกสวยครับ คือผมละอายใจอะครับ
เพื่อนหญิงที่เขาแบ่งหนังผมดูก็มีครับ ปมไม่อายหรอกแต่สำกรับคนนี้ผมหวังไว้มากจริงๆ อยากให้เขาเห็นผมเป็นคนดีที่ไม่มีเรื่องพวกนี้มาเกี่ยวอะครับ ผมว่าคงปรับตัวกันอีกยาวเลย เขาคงห่างกับผมไปสักพักอะประมาณว่าทำใจเลยอะครับ

steroids
7th November 2014, 17:19
ดูแนวปกติแหละครับ บางทีก็ดูโลลิ
แต่ครั้งนี้มีแต่แนวปกติครับ คือปัญหาเชิงลึกกว่านั้นคือ ผญ คนนั้นผมเคยแอบชอบครับ แต่ตอนนี้ไม่แล้วหันมาสนิทแทน แต่ก็ยังรอเผื่อมีโอกาสอยู่
เพื่อนหญิงคนนี้นิสัยดีโลกสวยครับ คือผมละอายใจอะครับ
เพื่อนหญิงที่เขาแบ่งหนังผมดูก็มีครับ ปมไม่อายหรอกแต่สำกรับคนนี้ผมหวังไว้มากจริงๆ อยากให้เขาเห็นผมเป็นคนดีที่ไม่มีเรื่องพวกนี้มาเกี่ยวอะครับ ผมว่าคงปรับตัวกันอีกยาวเลย เขาคงห่างกับผมไปสักพักอะประมาณว่าทำใจเลยอะครับ

ปัญหานี้เล็กน้อยมากครับ เมื่อคุณโตขึ้น

ถ้าจะเพื่อความแน่ใจ ถ้าเป็นผม จะไปถามเทอครับว่ารู้สึกยังไง กับสื่งที่เกิดขึ้น

จะได้ไม่ต้องคิดไปเองไกล

หากไม่กล้าผมว่าทำตัวปกติเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นก็น่าจะดีอีกทางนึงครับ

Mcarmy
7th November 2014, 17:24
ไม่เห็นเกี่ยว มันเป็นเรื่องของ ผู้ชาย
บางทีเค้าอาจจะ เกิดอารมณ์ก็ได้นะ :)

ที่บอกเพราะผมเคยเจอกับตัว
ผมเคยโดนเจอแบบ จขกท. แหละ ผมผมฝากชาร์ตแบต พวกผู้หญิง 4 คนนี้ เอาโทรศัพท์ผมไปหาหนังโป๊ เพราะคิดว่าจะเจอ แล้วก็เจอจริงๆ ผมกลับมาก็เปิดประเด็น แซวผมยับเลย
ผมเลยยั๊วะเดินเข้าไประยะประชิด ทำท่า 2 มือ ยกขึ้นมาเหมือนจะจับหน้าอก แล้วก็บอก ก็ตูเป็นผู้ชายนี่หว่ามีปัญหาเร๊อะเดี๋ยว จัดนอกจอ ซะเลยหนี่ ต่อหน้าพวกเธอ 4 คน
แต่พวกนี้เป็นพวกที่รู้สึกจะไวไฟไม่น้อย เพราะผมก็เคยได้ยินคุณเธอ พูดเรื่องทะลึ่ง แล้วก็แอบไปเจอ การ์ตูน ชายเยชาย โอ๊พระเจ้า !!O()O
แต่ขอบอกว่าผมพูดประโยคนั้นไป เธอไม่ได้แบบ ยี้ หรือ ตกใจอะไรเลยนะครับ เธอกับ ท้าผมด้วย แหม่เสียดาย ผมติดเพื่อนมากกว่า

482566789
7th November 2014, 17:28
ผู้ชาย ดูหนังโป๊ เป็นเรื่องปกติครับ 5555 อย่าคิดมาก

Tanyaboon
7th November 2014, 17:32
พอดีผมไม่ค่อยกล้าให้เพื่อนยืมโทนหรอก
แต่เพื่อนหญิงคนนี้ผมไว้ใจเลยให้ยืม ดันทะลึ่งมาค้นโทรศัพท์ได้
มาเจอหนังโป๊ในเครื่องเลย เขาจะคิดกับผมยังไงหรอครับในเมื่อเขาไม่เคยคิดว่าผมเคยดูหนังพวกนี้เลย
แล้วเขาจะเกลียดผมไหม แล้วผมควรทำยังไงT.T
แก้ตัวไม่ถูกเลยเจอจังๆเลยอะครับ:help:help:help

ทำเป็นไม่เขิน เหมือนเป็นเรื่องปกติครับ

เชื่อพี่แต่ก่อนพี่ก็เคยเป็น ยิ่งทำอายยิ่งโดนแซวครับ ยืดอกเข้าไว้

dragonslayer
7th November 2014, 17:37
ผู้หญิงห้องผมชวนว่า มาดูหนังโป๊ไหม ผมนี้ติดตั้นเลย :o

Kamaitachi.
7th November 2014, 17:41
เกิดเป็นผู้ชายไม่มีหนังโป๊ในโทรศัพท์ได้ไง ไม่ใช่ตุ๊ดไม่ใช่แต๋วซะหน่อย

USED_JKG
7th November 2014, 17:51
เอาน่า มันใช่ความผิดเราที่ไหน ผู้หญิงเค้าก็มีเจตณาค้นหาหนังอย่างว่าอยู่แล้ว เราก็อุตส่าซ่อนไว้แล้วยังค้นเจอก็เฉยๆไปเหอะ

taweewong
7th November 2014, 17:53
ปกติน่ะครับ อย่างน้อยเราก็ทำให้เค้าเข้าใจว่า ผช ก็เป็นกันแบบนี้แหละครับ เรื่องปกติ สักวันเขาจะเข้าใจเอง GG WP.

T8109
7th November 2014, 18:01
แค่เจอหรอครับ ผมเคยเผลอเปิดกลางห้องอะเสียบลำโพงด้วย

=Galaxy Ag=Z
7th November 2014, 18:18
ไม่แน่ใจนะ ว่าแฟนคุณจะเกลียดรึเปล่า แต่ที่รู้ๆ เมืองไทยเราส่วนใหญ่ถ้าเห็นเรื่องพวกนี้เขาถือนะ

por
7th November 2014, 18:34
ผู้ ญ ก็ดูถมเถไปจ้า อย่าไปซีเรียส

postgeno159
7th November 2014, 19:38
ทำใจครับ จขกท. เรื่องเล็ก

ผู้หญิงที่คิดว่า ผู้ชายไม่ดูหนังโป็ อันนี้ผมว่าแปลกกว่านะครับ

nunt77
7th November 2014, 19:44
เป็นผมดูก็ดูไปเลยครับ ไม่ใช่เป็นแฟนจะไปเเคร์ทำไม

offerre
8th November 2014, 09:01
ขอบคุณทุกความ คห. นะครับ ผมจะทำตัวเฉยๆละกัน เพราะ ผญ คนนั้นเขาก็รู้อยู่แล้วว่าเพื่อน ผช เขาก็ดูกัน แต่ไม่รวมผม เขาก็คงจะเข้าใจผมหละนะ

noomha
8th November 2014, 09:36
เดี๋ยวนี้เขาดูออนไลนกันหมดแล้ว

hengrw207
8th November 2014, 09:37
ของคุณแค่คนเดียว ผมเห็นเกือบทั้งห้องอ่ะ ผู้หญิง ทุกคนที่เห็นยังจำชื่อเรื่อง เรื่องนั้นได้เลย ฮ่าๆ เค้าล่อผมจนทุกวันนี้เลย

TA9826
8th November 2014, 09:42
แบ่งๆ กันดูครับ อิ อิ

pinitko
10th November 2014, 11:46
ถ้าเป็นหนังเกย์ก็ว่าไปอย่าง

por
10th November 2014, 12:13
ไม่มีใครเกิดมาไม่เคยดูหนังโป้หรอกไม่ว่า ญ หรือ ช

ก็เหมือนกับคำถามที่ว่าผู้ ญ ไม่ช่วยตัวเองจริงเหรอนั่นแหละ(มันไม่มีหรอกทำทุกคน - -)

อย่าไปซีเรียสครับ

Ladyloveyou
11th November 2014, 00:10
ถ้าเป็นเราเราเฉยๆอ่ะ (เพราะปกติเราก็เป็นผู้ ญ ที่เสื่อมๆทะลึ่งนิดๆอยู่แล้ว 555)