PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Email ที่ต่อกับ Steam โดนบล็อคครับ Login ไม่ได้

Ditsadon
7th November 2014, 17:58
คือผมใช้ Hotmail เก่าเชื่อมต่อกับ Steam ครับแล้วตอนนี้ Hotmail ผมโดนบล็อคผมเลยแจ้งไปทาง Steam Support มีใครเคยเจอแล้วแก้ได้บ้างผมอยากทราบว่าใช้เวลาแก้ไขประมาณกี่วันอ่ะครับ

gamehunter
7th November 2014, 18:13
อันนนี้ผมก็ไม่ทราบนะครับแต่เป็นกำลังใจให้ จขทก. แก้ได้ไวๆนะครับผมก็เคยโดนนะแบบนี้แต่ของผมทำอีท่าไหนก็ไม่รู้ล็อคอินไปแก้ได้เฉย เลยเปลี่ยนอีเมลทัน

Ditsadon
7th November 2014, 18:30
อันนนี้ผมก็ไม่ทราบนะครับแต่เป็นกำลังใจให้ จขทก. แก้ได้ไวๆนะครับผมก็เคยโดนนะแบบนี้แต่ของผมทำอีท่าไหนก็ไม่รู้ล็อคอินไปแก้ได้เฉย เลยเปลี่ยนอีเมลทัน

ขอบคุณนะครับ ที่มาให้กำลังใจ ผมแจ้งไปเมื่อวานตอนเย็นเดี๋ยวผลเป็นยังไงจะมารายงานให้ทราบนะครับ

Windtalkers
7th November 2014, 18:40
ไม่ทราบว่า จขกท. แจ้งไปแบบไหนหรอครับ พอดีว่าของผมเป็นปัญหาเดียวกันเลย

ถ้าไม่รบกวนมากช่วยส่ง PM แบบร่างการส่งให้เป็นตัวอย่างหน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ปล.ไม่ทราบว่าต้องสมัคร email ใหม่เพื่อสมัครเว็ป steam support ด้วยหรือป่าวครับ

เพื่อไม่ให้ซ้ำกับ email ที่เราจะเปลี่ยนใหม่เพราะอันเก่าโดนบล็อคอ่ะครับ

Ditsadon
7th November 2014, 19:26
ไม่ทราบว่า จขกท. แจ้งไปแบบไหนหรอครับ พอดีว่าของผมเป็นปัญหาเดียวกันเลย

ถ้าไม่รบกวนมากช่วยส่ง PM แบบร่างการส่งให้เป็นตัวอย่างหน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณมากๆครับ

ปล.ไม่ทราบว่าต้องสมัคร email ใหม่เพื่อสมัครเว็ป steam support ด้วยหรือป่าวครับ

เพื่อไม่ให้ซ้ำกับ email ที่เราจะเปลี่ยนใหม่เพราะอันเก่าโดนบล็อคอ่ะครับ

โอเคครับผม