PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอ้ยยย!!! ทุกคนสวัสดี!! ผมสมัครสมาชิคใหม่ แต่เล่นบอร์ดนี้มานานแล้ว แต่จำ เมลเก่าไม่ได้

EFUKT
11th November 2014, 15:25
ชีวิตผมเปลี่ยน เมื่อได้ค้นพบ Efukt เป็นอะไรที่คิดว่าตัวเองเห็นมาหมดแล้วในอินเทอร์เน็ต แต่วันนี้ผมรู้แล้วว่ามันยังมีอีกหลายที่ ที่ยังไม่ค้นพบ

แล้วพวกคุณค้นพบอะไรที่น่าสนใจ แปลกๆ ที่คนอื่นไม่ค่อยรู้จักมั้งเอยยยย วู้ยยยยยย สนุกโคตร บอกไว้ก่อน EFUKT เป็น Boner Killer นะ ไม่ใช่เว็บหนังลามกทั่วไป ที่จะไปนั้ง fap fap ถ้าคุณไม่ผิดปกติ แต่อาจมีบ้างที่เล่นตลกกับสมอง ทำให้เกิด Boner Alert

คือเน้นไปที่ Fail, Funny, Awkward, เกี่ยว กับการทำหนัง 18+ แล้วเอามารวมไว้ในนี้ ผมนั้งดูได้ทั้งวันเลย ว้า ฮ่าๆๆๆๆ :hehe

CanDiiZ
11th November 2014, 15:37
แหม่ แจกกันตรงๆแบบนี้

ถึงจะมีแบบฮาๆ + ฮาร์ดคอร์ก็เถอะ . . .

ลาก่อย :bye

ONE OK ROCK
11th November 2014, 16:02
โทษทีผมมีสมองไว้คิดไม่ได้เอาไว้ดล่นตลก

ผมว่าก่อนที่คุณจะเล่นตลกกับสมอง. คุณลองเช็คดูสมองคุณอาจผิดปกติหรือมีปัญหาด้านสมอง*-*

ผมได้ค้นพบว่าในบอดร์นี้คุณคือคนแรกที่สมองผิดปกติจนเอ๋อ. นี่คือสิ่งที่ผมค้นพบวันนี้ตอนนี้มันแปลกมากครับ

EFUKT
11th November 2014, 16:12
โทษทีผมมีสมองไว้คิดไม่ได้เอาไว้ดล่นตลก

ผมว่าก่อนที่คุณจะเล่นตลกกับสมอง. คุณลองเช็คดูสมองคุณอาจผิดปกติหรือมีปัญหาด้านสมอง*-*

ผมได้ค้นพบว่าในบอดร์นี้คุณคือคนแรกที่สมองผิดปกติจนเอ๋อ. นี่คือสิ่งที่ผมค้นพบวันนี้ตอนนี้มันแปลกมากครับ

wtf are you talking about ?

SKYRIM
11th November 2014, 16:12