PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Middle Earth : Shadow of Mordor ใครเล่นเก่งๆ เข้ามาหน่อยคับ

jokker606
12th November 2014, 13:58
มีอะไรบ้างครับ ที่ต้องรู้เกี่ยวกับระบบต่อสู้, Rune, Skill

แต่ที่งงสุดๆคือ การทำ Critical ผมทำติดแค่ครั้งเดียว

ใครที่เล่นเก่งๆช่วยทีคับ

nickbung
12th November 2014, 20:26
กดเป็นจังหวะ ทีละครั้งครับ กะๆเอา เช่น ฟันครั้งแรก จังหวะที่ดาบโดนออคก็กดอีกทีไปเรื่อยๆ

จริงๆมัน critical ได้หมดทุกท่านะครับ ทั้ง ฟันธรรมดา wraith และ ปามีด

Zerg
12th November 2014, 21:12
ลองเล่นไปเรื่อยๆครับ ตอนผมเล่นแรกๆโคตร งง กับระบบเลย ไหนจะ Rune ไหนจะ Skill เยอะแยะไปหมด

เดี๋ยวเข้าใจเอง เกมมันเล่นได้เรื่อยๆ เดี๋ยวเข้าใจเอง อิอิ

jameshitman2
12th November 2014, 22:04
ใช่ครับ Critical Strike นี่ ทำไม่เป็นเลย

นอกนั้นก็ได้หมดครับ