PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องกล่องทีวีดิจิตอล Family T-030

sarayut61
13th November 2014, 21:43
คือแม่ผมไปแลกเอากล่อง Family T-030 มาแล้วมันก็เสียบ USB ได้ที่ด้านล่างกล่องมันบอกรับไฟล์ MKV ได้ ผมเลยจัดไปเอาหนังใส่ USB เสียบเปิดดูซะเลย ปรากฎว่า.....เงียบ เอ้ยเสียงหายไปไหนภาพขึ้นแต่เสียงหาย(ยังไม่ได้ลองไฟล์สกุลอื่น) เลยอยากรู้ว่ามันเป็นปกติหรือมันเสียถ้าเสียจะได้ส่งไปซ่อม ทีวีบ้านผมเป็นรุ่นโบราณเต่าล้านปีนะครับ:o:o ใครใช้รุ่นนี้แล้วเป็นแบบนี้หรือไม่เป็นยังไงก็มาบอกเล่ากันหน่อยนะครับ