PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ VIP ของ Filecondo กับ Rabbitfile ครับ

kingochea
15th November 2014, 10:32
คือ ผมอยากรู้ว่าถ้าเติม VIP เเล้วจะโหลดเร็วใหม เเล้วโหลดได้พาร์ทเดียวรึเปล่า

เเล้วควรเติมเว็บใหนดี

ใครเคยเติมบอกหน่อยนะครับ

boou
15th November 2014, 14:31
จากที่เคยเติม VIP ของทั้ง2อย่างนี้มา ผมว่าของ Rabbitfile คลอบคลุมไฟล์ที่(ผม)อยากได้เยอะกว่า และอัพเดทกว่านะครับ
ไฟล์ที่ผมอยากได้ก็ หนังHidef ใหม่ๆ - เก่า (น่าสะสม)
เกมส์ทั้งใหม่ - เก่า (น่าสะสม)
โปรแกรม (อันนี้เน้นล่าสุดครับ ไม่สะสม 55 )

*อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ Filecondo เติม 90 บาท 15วัน ค่อนข้างน่าผิดหวัง เพราะไฟล์หนังเก่าๆส่วนใหญ่โดนลบเยอะมาก
ใช้เวลาไม่ถึง 7วันก็เก็บไฟล์ที่อยากได้ในระบบ Filecondo ได้หมดแล้ว

เรื่องของความเร็วของผมเต็มสปีดทั้ง 2อันแหล่ะ ต่างกันแค่ไฟล์ในระบบอย่างที่บอกไปข้างต้นแหล่ะครับ

kingochea
15th November 2014, 17:29
เเล้วผมควรเติมอันใหนดีครับ ถึงจะคุ้ม

_SaBasTaiN_
17th November 2014, 19:36
Rabbit ก็(น่าจะ)ดีกว่านะเพราะ Filecondo ไฟล์เก่าๆโดนลบไปเยอะมากๆๆๆแต่ก็ต้องดูด้วยว่าคนอัพไฟล์เขาอัพไว้เว็บไหน แล้วคุณก็เลือกเติมเเล้วก็โหลดเอาจากเว็บนั้น