PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนพี่ๆน้องๆ ในjokerที่รู้รหัสแตกไฟล์หรือเคยโหลดเกมส์ ของ Music My Center

M@rd
16th November 2014, 00:19
รบกวนพี่ๆน้องๆ ในjokerที่รู้รหัสแตกไฟล์หรือเคยโหลดเกมส์ ของ Music My Center ช่วยบอกหน่อย โหลดเกมส์มาแต่แตกไฟล์ไม่ได้ จนปัญญาแล้วครับ แจ้งเจ้าของกระทู้แล้ว แต่ก็ยังไม่ได้รับแก้ไขหรือไม่อัพต่อแล้วยังไงไม่รู้ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ONE OK ROCK
16th November 2014, 04:28
พาสแตกไฟล์นักอัพเค้าไม่ได้ตั้งเหมือนกันทุกเกมนะครับ ตะก่อนเคยมี แต่ทีนี้โดนเซฟพาสไว้ทีนี้คนโหลดก็ไม่ต้องสนใจ adf พาสของเจ้าของกระทุ้อีกต่อไปเพราะใช้พาสเดิม

ตอนนี้ไม่มีแบบนั้นแล้วครับอัพเกมนึงเปลี่ยนพาส ไปตามเกมนั้นๆครับ อยากรุ้PMถามนั้นละครับ พาสแต่ละเกมตั้งไม่เหมือนกัน