PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สถานการณ์ของ AC Unity (แท้) ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ

mookll
18th November 2014, 20:29
สถานการณ์ของ AC Unity ของแท้ ตอนนี้เป็นไงบ้างครับ อาการเฟรมเรทตก บัค ต่างๆนาๆ ได้รับการแก้ไขขึ้นมาได้บ้างหรือยังครับ

กำลังจะไปซื้อวันศุกร์นี้ ลองโหลดของเถื่อนมาลองเครื่องปรับ ultra เฟรมมามากสุด 40 ต่ำสุด 19

เอาจริงก็ไม่ค่อยพอใจกับเฟรมต่ำสุดเล่นแล้วจะอ้วก เลยอยากทราบว่าตอนนี้เลื่อนขึ้นหรือยังครับ

Nimesis
18th November 2014, 20:59
มีหลุดบ้างเป็นบางครั้งโดยเฉพาะ ACU.exe เพื่อนผมซื้อมาเล่น3วัน หลังจากนั้นเข้าเกมส์ไม่ได้เลย Error ACU.exe ทำมาหมด ลบเกมส์ ลงวินโด้ใหม่ อื่นๆ รอแพทอย่างเดียว

newzaa
18th November 2014, 22:25
แผ่นแท้ 999 น่าจัดอยุ่นะ