PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PS3 มีปัญหาเรื่องอัพ cfw ครับ ช่วยทีครับ

deawmadeaw
19th November 2014, 12:57
สวัสดีคับ พอดีซพอดีซื้อps3 ต่อเค้ามา แปลงให้เล่นก๊อบในเครื่องได้ แล้วก็ดันไปกดอัพเดท ทำให้ตอนนี้เล่นก๊อบไม่ได้อีกครับ ofw เครื่อง 3.55 แต่ตอนนี้เปน cfw 4.46

ผมอยากทราว่าต้องทำต้องทำไงให้กลับมาเล่นได้เหมือนเดิม .เกมอยู่ในเครื่องก็เยอะครัับ
ผมลองทำตามใเน็ทมาหลายวิธีก็ไม่ได้สักทีครับ

กราบผู้รู้ช่วยที

คือตอนนี้ผมอยู่ไต้หววัน .ไม่รู้จะเอาไปเข้าร้านยังไงครับ

ขอบคุณครับคุณครับ

sarayou
19th November 2014, 13:47
www.addictconsole.com ลองไปดูนะถามคนในเว็บก็ได้