PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วด้วยครับ Assassin creed กับ Uplay

Nameless
23rd November 2014, 03:37
มีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับผมเล่นACUแท้ไปแล้วประมาน40%อยุ่ดีๆมันก็เด้งหลุดเลยและหลังจากนั้นก็เข้าเกมใหม่ไปต่อเซฟเดิมแต่พอจอโหลดอยุ่เท่านั้นแหละSTOPWORKING ซะงั้น ลบลงใหม่อะไรๆก็แล้วไม่หายพยายามซ่อมไฟล์แล้วอะไรก็แล้วแต่ก็เป้นเหมือนเดิมครับแต่พอปิดเป็นโหมดออฟไลน์กลับเข้าเล่นได้ซะงั้น นี้มันคืออัลไลกันคร้าบบบ ใครเคยมีประสบกราณ์ กรณีไกล้เคียงเช่นนี้พอจะมีวิธีแก้มั้งมั้ยครับ ช่วยผมทีครับ:(