PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมส์สมัยนี้สเปคสูงมาก....มันมี crack ที่ทำให้เครื่องสเปคใกล้เคียงเล่นได้ไหมครับ

ninwatza
28th November 2014, 09:07
เกมส์สมัยนี้สเปคสูงมาก....มันมี crack ที่ทำให้เครื่องสเปคใกล้เคียงเล่นได้ไหมครับ

ผมไม่ค่อยได้มาโหลดอะไรมากมาย เว้นแต่เกมส์ใหญ่ๆอย่าง FARCRY4 , AC Unity

สเปคแต่ละเกมส์ การ์อจอโหดๆทั้งนั้น พวกนี้มันมี crack ที่จะช่วยให้เล่นได้มั้ยครับ
หรือต้องซื้อคอมใหม่กันเลยทีเดียว -.-

satornarm
28th November 2014, 09:17
มีแค่เกมที่ใช้แรมขั้นต่ำ 6 แล้วมีคนทำ ให้ 4 เข้าเกมได้ครับ แต่ถึงงั้น เข้าได้ก็ใช่ว่าจะเล่นได้ถ้าสเปคเครื่องกาก