PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Far cry 4 มันมี DLC หรอครับใหม่หรอครับ

kengooo
28th November 2014, 19:52
เล่นมาก็ไม่มี ปัญหาอะไร กำลังไปเปิดแมป ที่สุดท้ายเด้งหลุดตลอดแล้วตอนเด้งออกมันก็มีหน้าขึ้นมา ว่า far cry 4 season pass ไม่รู้ว่าเป็นบัคหรืออะไร :o แต่ถ้าบังคับให้ซื้อแล้วจะเอาแมปได้นี้กุรู้สึกเลยว่ากุโดนแล้ว :o พึ่งซื้อมาเล่นได้ 4 วัน

kengooo
29th November 2014, 14:48
งิงิมีแต่คนอ่านแต่ไม่มีคนตอบ หรือผมเขียนคำถาม งง เอาเป็นว่าใครที่เล่นแท้แต่ยังไม่ได้ซื่อ DLC มีใครสามารถไปได้ทั่วแมปแล้ว มั้ง ครับ