PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยโดนหักอกจนชินมั้ย?

windows
1st December 2014, 20:39
ผมเคยจีบผู้หญิงคนหนึ่งเมื่อหลายปีก่อน โดนหักอกมาหลายครั้งจนผมไม่กล้าจะรักใครอีก และเมื่อเร็วๆนี้ก็โดนหักอกมาอีกจากผู้หญิงอีกคนหนึ่ง
ความรู้สึกมัน....มันโล่งๆแฮะ แทบไม่รู้สึกอะไรเลย มันเหมือนชินซะละ เหมือนกับว่า "เอาเด้! จะอีกกี่ครั้งก็เข้ามา!"
จนตอนนี้ผมเหมือนเป็นคนที่ชอบการถูกหักอก
ผมว่าผมเริ่มเสียสติละ ใครเคยเป็นบ้าง ฮ่าๆๆๆ :p

TOPTHJKG
1st December 2014, 20:53
ผมนี่ไร้ความรู้สึกแล้วครับ เคยอกหักอยู่ครั้งนึงรักเขามากครับ พอเลิกก็เสียใจมาก ซะจนเสียความรู้สึกไป

safekung
5th December 2014, 20:09
เจ็บมากนะคับ พึ่งเจอตะกี้เลย คนที่เราคุยจีบด้วยทุกวันจู่ๆก็เงียบไป และเราต้องเจอหน้ากันทุกอาทิตย์เนี่ย

ปล. ผมก็รู้ว่าเค้ามีแฟน แต่เราก็มักจะสร้างความหวังให้ตัวเอง

Aunatix
6th December 2014, 04:12
ผมก็ชินละครับ ทุกวันนี้อะไรก็ได้ ไม่เจ็บแล้ว
โดนมาสามสี่คนติดๆ ชินเลยครับ เฉยๆไปละ จนตอนนี้รู้สึกไม่อยากรักใคร ไม่ใช่กลัวเจ็บ แต่มันเบื่อที่ต้อง จบ

namping
6th December 2014, 04:29
คนก่อนหน้านั้นเลิกกันเพราะเข้ากันไม่ได้เค้ามีคนอื่นแบบไม่บอกเลิกผมนี่เจ็บสุด
คนล่าสุดเค้าบอกพ่อแม่ไม่ให้มีแฟนก่อนจบมหาลัยขอคุยแบบเพื่อนแล้วหายไปซักพัก จู่ๆขึ้นสถานะคบคนอื่น ผมนี่นิ่งไปเลย

ตอนนี้แบบ จขกท. เลย