PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคำถามเกี่ยวกับเกม The Crew ครับ

potaepuf
3rd December 2014, 01:47
กลับมาละครับ กับผม PotaePUF กับหน้าหนาวที่ไร้ความอบอุ่น เห้ย ไม่ใช่ละ

คราวนี้ ผมมีคำถามเกี่ยวกับเกม The Crew ครับ คือ

1.ผมอยากจัด The Crew มากครับ งบพอมี จะดีไหมครับ
2.เกมแข่งรถ Open World (ในเกมเห็นว่า ทั่วทั้งอเมริกา) คิดว่ามันจะเป็นยังไง
3.ใครที่ได้เล่นเกมนี้แล้ว แนะนำกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ :o

OverTrooper
3rd December 2014, 02:56
เรื่องกราฟฟิคเทียบไม่ได้กับเกมส์อื่นๆเช่น forza horizon 2 ,Diverclub ก็อาจจะเป็นเพราะ The Crew เป็นรถแข่งเปิดโลกอาจจะต้องลดคุณภาพกราฟฟิคลงหน่อยให้มันสมดุลกับเกมส์ open แบบนี้ จากที่ผมได้ลอง Beta มา บอกได้เลยว่าระบบการเล่นสุดยอด อีกทั้งการควบคุมยังทำได้ดี เว้นแต่เสียงเครื่องยนต์บางคันยังไม่แมทกับรถเท่าไหร่ แต่เกมส์นี้มัลติสนุกมาก ไม่มีทางรู้เลยว่าผู้เล่นแต่ละคนมันจะวิ่งลัดลู่สนามไปทางไหนบ้าง บางคนหลง บางคนขึ้นแซง มันส์มาก จัดแท้เถอะครับมา joy กันดีกว่า:yes