PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับการซื้อเกม origin ครับ

kengooo
7th December 2014, 15:52
ผมมีบัตร visa เท่าที่ผมรองถามเพื่อนดูเกี่ยวกับการซื้อเพื่อนผมบอกถ้าซื้อกดจองลงรถเข็นแล้วก็ กรอกข้อมูลในหน้า 2 ผมยังไม่เคยไปหน้าสุดท้ายนะเพื่อนผมบอกแค่กรอกข้อมูลหน้า 2 เสร็จก็ได้เกมแล้วผมก็เลยสงสัยว่า เอ้างั้นเราก็สามารถเอาบัตรคนอื่นมากด ได้สิถ้าเขามีตัง
ในเมื่อแค่กรอกข้อมูล แค่นั้นก็ได้เกมแล้ว อันนี้ผมไม่รู้เรื่องจริงๆ ครับเลยอยาก สอบถามผู้รู้หน่อย :)