PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากสอบถาม เกี่ยวกับเกมส์ FAR CRY 4 คับผม รบกวนด้วยคับ

marusashi
7th December 2014, 21:33
ตัวเกมส์เดี๋ยวนี้มีหลากหลายจังเลย ไม่ได้โหลดเกมส์ซะนาน กลับมาโหลดเล่นที งง ไปหมด

ผมอยากรู้ว่าเจ้าชื่อต่างๆ ด้านล่างนี้ มันแตกต่างกันยังไงบ้างคับ ใครใช้อันไหนอยู่ พอแนะนำได้ไหมคับ

FULLGAME - RELOADED / REPACK - COREPACK / FULLGAME - UNLOCKED / PREPACK

chok1047
7th December 2014, 21:50
ผมเเท้ คำเดียวจบ

Anti-cola
7th December 2014, 22:06
Fullgame นี่น่จะขนาดไฟล์จริง reloadedก้ชื่อคนแคร๊ก
Repack คือบีบอัดไฟล์ให้มันเล็กลง เวลาโหลดำจะเร็วขึ้นแต่ต้องมาเสียเวลาแตกไฟล์นานขึ้น

น่คาจะป็นอย่างนี้น่ะครับตามที่เข้าใจ