PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : wticher 2 พลังที่ปล่อยออกมาเเล้วมันวิ่งนำทางเราไปหาศัตรูหรือเควสนี่ มันกดใช้ยังไงคับ เรียกว่าอะไร

thaiskyrimdiary
8th December 2014, 16:20
เห็นมันเป็นเหมือนวิญญานนี่เเหละ คนที่ทำให้ดูก็ไม่อยู่เเล้ว คลิปนานเป็นปีๆ

ผมพึงมาเล่นเเฮะๆๆ

neobleak
8th December 2014, 17:10
เควสที่ต้องเดินผ่าหมอกผีสงครามใช่ป่าว เควสนั้นต้องหาของตามเควสไปเรื่อยๆครับก่อนครับจนเหลืออย่างสุดท้าย ถ้าอยู่ฝ่ายแคสก้าก็จะเหลือเลือดของราชวงค์ ถ้าอยู๋ฝ่ายยูนิคอนก็จะเหลือดาบ
ไปคุยกับพ่อมดหรือ****ดของแต่ระฝ่าย แล้วเค้าจะตามมาคุ้มกันให้ในหมอกถ้าเดินเข้าไปก่อนก็คือตายอย่างเดียวครับออกไม่ได้ด้วย =='

headshot deluxe
9th December 2014, 09:47
เข้ามาฮา บอร์ดมันเซ็นเซอร์คำว่า แม่-ม
แม่-มด เลยโดนไปด้วยเลย