PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามคนเคยขอถุงยางที่อนามัย

pmpor
13th December 2014, 23:08
พอดีผมจะไปขอถุงยางครับ เราสามารถขอได้มากสุดเท่าไรครับ ถ้าขอมาแพ็คนึงเขาจะว่าอะไรไหมครับ 5555

ballba
13th December 2014, 23:17
ได้ครับ ถ้าไปขอที่อนามัยหรือสาสุขไม่ค่อยมีคนไปเอาครับเหลือเยอะ

กล่องนึงก็ได้

ยิ่งถ้าเราป่วยอยุ่หรือติดเชื้ออะไรอยุ่ เขาก็ตามใจเรา

ผมขอมา 3กล่อง กล่องนึงมีเป็นโหลๆ ก็ไม่มีบ่น เขากลัวเราไปแพร่เชื้อ ปลอดภัยกับตัวเราและคนอื่นครับ

ของสาสุข จะมีเป็นซองสีน้ำเงินมีกลิ่น ซองสีเขียวจะไม่มีกลิ่นแต่เย็นๆ เลือกเอาได้

แต่ผมแนะนำถ้ามีเงินซื้อเองใช้ของดีๆดีกว่า บางชิ้นมันขาดง่าย แน่นอนมันของฟรี ต้องดูดีๆ

ผมเลยซื้อใช้แต่akamoto กล่องนึงก็69บาท มันไม่ทำให้เกิดอาการสำหรับคนที่แพ้

แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบใส่ พอเราเป็นโรคอะไรขึ้นมาเท่านั้นหละจะรู้ซึ้งเองเลย แนะนำใส่ทุกครั้งจะดีมาก:)

wiriyapirat
13th December 2014, 23:25
แล้วแต่สถานที่ครับ เคยไปขอที่อนามัย ได้มาเป็นสิบ
แต่พอไปขอที่โรงบาล ได้มาแค่2เอง

ปล.ถุงฟรีมันจะหนาๆด้านๆ ไม่ค่อยฟินเท่าไหร่

pmpor
13th December 2014, 23:34
ได้ครับ ถ้าไปขอที่อนามัยหรือสาสุขไม่ค่อยมีคนไปเอาครับเหลือเยอะ

กล่องนึงก็ได้

ยิ่งถ้าเราป่วยอยุ่หรือติดเชื้ออะไรอยุ่ เขาก็ตามใจเรา

ผมขอมา 3กล่อง กล่องนึงมีเป็นโหลๆ ก็ไม่มีบ่น เขากลัวเราไปแพร่เชื้อ ปลอดภัยกับตัวเราและคนอื่นครับ

ของสาสุข จะมีเป็นซองสีน้ำเงินมีกลิ่น ซองสีเขียวจะไม่มีกลิ่นแต่เย็นๆ เลือกเอาได้

แต่ผมแนะนำถ้ามีเงินซื้อเองใช้ของดีๆดีกว่า บางชิ้นมันขาดง่าย แน่นอนมันของฟรี ต้องดูดีๆ

ผมเลยซื้อใช้แต่akamoto กล่องนึงก็69บาท มันไม่ทำให้เกิดอาการสำหรับคนที่แพ้

แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบใส่ พอเราเป็นโรคอะไรขึ้นมาเท่านั้นหละจะรู้ซึ้งเองเลย แนะนำใส่ทุกครั้งจะดีมาก:)

มีขายที่ไหนมั่งครับ แมคโครมีไหมครับ

DeadCarnival
13th December 2014, 23:42
มีขายที่ไหนมั่งครับ แมคโครมีไหมครับ

เซเว่นกับแฟมิลี่ มาร์ท ก็มีขายครับ

ballba
14th December 2014, 05:43
เซเว่นกับแฟมิลี่ มาร์ท ก็มีขายครับ

ใช่ๆ ส่วนใหญ่จะมีที่เซเว่น แต่บางสาขาไม่มี อวยแต่ของดูเร็ก ทั้งๆที่มันก็ธรรมดาๆ

vrjengpeng
14th December 2014, 08:01
okamoto เลยครับ :declare

Fairy
14th December 2014, 22:21
ของผมไปหยิบที่อนามัยเลยนะ เป็นกล่องใส่ไว้ผมก็ไปหยิบมาสองชิ้นก็ใช้ดีอยู่นะ กลิ่นบลูเบอรี่ด้วยหอมมากๆ

AV Fanboy
14th December 2014, 22:35
ผมเคยไปขอสองครั้ง ครั้งแรกกับหมอผู้ขายเค้ามาเป็นพวงเลยสิบกว่าอันได้ แต่พอรอบสองย่ามใจไปเจอหมอสาวดันไม่ให้ แถมใช้ให้ไปกดที่ตู้ขาย
หน้าอนามัยแทน อายจนอยากเอามุดกระโปรงหมอเลย :o