PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือครับ Mirillis Action! 1.20.0 ติด Blacklisted แก้ไขยังไงครับ

Saiya
14th December 2014, 19:38
ขอความช่วยเหลือครับ Mirillis Action! 1.20.0 ติด Blacklisted แก้ไขยังไงครับ
ตามหัวข้อเลยครับ ขอบคุณครับ

sanser007
14th December 2014, 20:01
คนที่ถูก blacklist ให้เข้าไปลบโฟล์เดอร์ mirillis ออกทั้งที่ local และ Roaming ก่อนนะครับแล้วค่อยลงใหม่
สำหรับท่านที่มองไม่เห็นไฟล์ C:\users\ชื่อเครื่อง\Appdata\local\mirillis เพราะมันจะถูกซ่อนไว้ ให้ไปที่
organize กด drop down ให้มันโชว์ เลือก folder and search option แล้วมันจะมีหน้าต่างขึ้นมา เลือกที่ View ตรงกลางๆจะมี Hidden File and Folder กดให้มันโชว์

Cr.John Marston

Saiya
16th December 2014, 12:17
ขอบคุณครับ แต่ผมทำแล้วไม่ได้ผลครับ (หรือผมทำผิดวิธี) ยังไงก็ขอบคุณมากๆเลยครับ