PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าซื้อ tale from borderlands จาก steam มาแล้ว ต้องซื้อ episode ต่อไปด้วยมั๊ยครับ

godzarda
15th December 2014, 14:06
เห็นใน steam 459 บาท คือไม่เคยเล่นแนวนี้ครับ สงสัยว่าจบ episode 1 แล้ว episode 2 ต้องซื้ออีกหรือรออัพเดตได้เรื่อยๆ ครับ

double6
15th December 2014, 14:45
จากที่เคยเล่นของ tale tale มานี่พวก The Walking Dead ทั้ง 1 และ 2 ขอบอกเลยครับว่า ซื้อแค่ครั้งเดียวครับ แล้วก็เมื่อถึงเวลาที่ Ep ใหม่ๆออกมาก็รอโหลดแล้วไปลุยได้เลยครับ
ผมก็รออยู่เหมือนกัน น่าเล่นดีนะครับ
ป.ล. ตะกี้พิมพ์ผิด 555

godzarda
15th December 2014, 20:14
จากที่เคยเล่นของ tale tale มานี่พวก The Walking Dead ทั้ง 1 และ 2 ขอบอกเลยครับว่า ซื้อแค่ครั้งเดียวครับ แล้วก็เมื่อถึงเวลาที่ Ep ใหม่ๆออกมาก็รอโหลดแล้วไปลุยได้เลยครับ
ผมก็รออยู่เหมือนกัน น่าเล่นดีนะครับ
ป.ล. ตะกี้พิมพ์ผิด 555

ขอบคุณรับ พอดีอยากเล่นชอบ borderlands มากกกกกก แต่กลัวโดนกินหลายทอด 55