PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ BF3 หน่อยครับ

๛KID1412๛^__^
30th September 2011, 13:38
ผมอยากจะซื้อคีย์ฺ BF3 ต้องทำยังไงเหรอครับ เล่น Beta แล้วติดใจ

ผมสั่งซื้อ Limited Edition ไม่ทัน ราคามันเลยพุ่งชนิดที่ว่า... -*- ขอถามสักสองสามข้อนะครับ

1.คีย์ BF3 ซื้อได้วันไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
2.ถ้าซื้อแบบธรรมดา มี pre-order ไหมครับ แล้วราคามันเท่าไหร่ ซื้อกับใครครับ

ปล.ซื้อแท้เกมส์ที่ 2 รองจาก The Sims 2 (บอกทำไม -*-)
ปล.2 เล่นBeta แล้วเพื่อนผมบอกว่ามีเซิฟ th แต่ทำไมไม่เห็นมีเลยครับ เจอแต่ SG กะ JP

BF3 1499 บาท
ชื้อเป็น CD Key 599 บาท แอททีฟลง ออริจิ้น รอโหลด ครีมาวันที่ 25 ตุลา
ผมสอบถามจาก gamekung ocz คนที่ผมชื้อประจำ

ว้าวๆๆๆ ขอบคุณคร้าบบ Key นี่ซื้อมาแล้วก็โหลดผ่านออริจินใช่มั้ยครับ ถูกกว่าอย่างสูงเลยนิๆๆ

ซื้อคีย์ๆๆๆ

onese7en
30th September 2011, 13:48
ขออณุญาติตอบเท่าที่รู้นะครับ

เรื่องคีย์ คงต้องสั่งซื้อกับทางอีเอแหละครับ
แต่ก็มีหลายช่องทางการซื้อครับ ถ้าไม่สดวกสั่งซื้อทางเน็ต
ก็ลองหาร้านที่เค้าขายเกมส์ดูครับ ว่ามีแผ่นแท้ลิขสิทธิ์เกมส์ขายหรือเปล่า
เพราะถ้าได้ตัวเกมส์มา ก็มีคีย์มาให้ครับ
ราคาตอนนี้ BF3 รู้สึกจะ 1599 มั้งนะครับ ไม่แน่ใจ

ส่วนเรื่องเซิฟ TH ลองปรับ ให้เห็นเซิฟแต่โซน Asia ดูครับ อาจจะเห็น (มันมีอยู่เซิฟเดียว)
ด้านหน้าจะเขียนว่า TH นำหน้าอยู่ครับ ลองหาดู

ImportantGameReview
30th September 2011, 16:47
BF3 1499 บาท
ชื้อเป็น CD Key 599 บาท แอททีฟลง ออริจิ้น รอโหลด ครีมาวันที่ 25 ตุลา
ผมสอบถามจาก gamekung ocz คนที่ผมชื้อประจำ

gsuhplyf
30th September 2011, 17:43
กำ ซื้อแต่ซีดีคีย์ มันถูกแบบนี้ทุกเกมส์หรือเปล่าครับ :inlove ดีกว่าเติมเกมส์ออนไลน์เยอะเลย ถ้ามีเซิฟไทยนะ
คงไม่แลค + + ก็คือผมเล่น SF AVA อยู่่ ปิงก็ 60-80 สำหรับเน็ตครึ่งเมก แต่ spec ไม่ถึงสำหรับ BF3