PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือผู้ใหญ่ใจดีครับ

pureziiz
18th December 2014, 15:48
เกม final 13 ครับ เครื่องผมตอนแรกเล่นได้ปกติครับ ไม่มีปัญหาอะไร ตัว corepack นะครับ
ทีนี้มันเกิดจากวันก่อนผมหงุดหงิดเล่นกากไม่ผ่านด่าน ก็เลยกด Alt+F4 เพื่อออกเกม
พออารมณ์ดีจะกลับไปเล่ใหม่ ปรากฎว่ากดเริ่มเกมแล้ว มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ
เงียบไปเลย ลองปล่อยทิ้งไว้แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เหมือนตอนจะปิดเครื่องมันเด้งมาว่า แอพลิเคชั่นเออเรออะไรสักอย่าง
แล้วก็ไม่ขึ้นอีกเลยครับ หลังจากพยายามอยู่หลายครั้ง
ก่อนหน้านี้กด Esc เพื่อออกแล้วเข้าใหม่ก็ปกติครับไม่มีปัญหาอะไร
แต่พอกด Alt+F4 ครั้งเดียว เข้าไม่ได้อีกเลย ใครทราบสาเหตุอะไรไหมครับ

ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

:cool::cool::cool:

ONE OK ROCK
19th December 2014, 16:58
ลบลงเกมใหม่เลยครับ